Chuyện con nít

HicĐang bầu mà nhìn mấy đứa con nít trong xóm e mà e lo cho con e quá các mẹ ơi. Từ con trai đến con gái k có đứa nào ngoan cả, phá phách, hỗn láo, k nghe lời, lỳ lợm. K phải con e mà e phát tiền đình với bọn ý. Nói nhẹ k nghe, nói ngọt k nghe, đến khi to tiếng, dùng roi dọa cũng k nghe luôn. Sợ sau này con mình cũng như thế, chắc đi viện sớm [6][6][6][6]

0 13

Thảo luận

Do cách dạy của gia đình hết m ak
07/12/2019 13:07 Trả lời
Do mk hết m ạ nh thay con gái ok hơn.dạy n từ bé,đừng nuông chiều quá
Do cách dạy của mình là chính mon ạ
Sợ sau này con mình chơi vs cno rồi lại học mấy cái thói hư đó m
Ks đâu mom,cho xon tiếp xúc ít với chúng thôi,và khi đi chơi về nên trò chuyện cùng con xem các bạn con như thế nào,nếu tốt nên khen con,còn nếu xấu nen giải thích cho con như thế là sai,con k nên học theo
Con hư hay con ngoan là do cách dạy của bố mẹ hết mom à! Đừng lo quá! Mom chịu khó đọc sách dạy con, vận dụng vào việc dạy con. Để con có 1 tương lai tươi đẹp mom nhé!
Cám ơn m nè. Fai cố vì con mình thôi m
Do mẹ k dạy dỗ tốt thôi mom e của e kìa nó là thứ ai cũng sợ vì nó phá nhưg e là chị mà e đánh e nạt mà giờ ngoan lắm nói gì nghe đó 1 tiếng k dám hỗn nữa mẹ e cưng nên nó hư
L G M hic bầu bí mà stress với bọn này quá m ơi, nó cứ chơi đùg đùng xuyên trưa, ngủ k nổi, mà trị cno cũng k nổi[6]
Mẹ ỉn con hi khổ quá mom nhỉ nói k được mà k nói cũng k được