Thư vấn

Có mom nào có hiện tượng rụng trứng ngư nào bảo em với ạ Em bi sảy tư nhiên bây giờ thả mà đi canh trứng mà bà bsi bảo rụng rồi 😭😭😭 Mà em k thấy hiện tượng gì 😭😭😭

0 200

Thảo luận

M kiêng mấy tháng thì thả
07/22/2019 06:07 Trả lời
Mk thả luôn tại mk theo dõi cùng bsi
Minh vua chấm dứt thai kì hom 30/5 1thang sau co kinh lai,
07/21/2019 23:07 Trả lời
MiMi Le cố lên mom ak 😭😭 Cố gắng dưỡng sức ăn nhiều lên để cbi tinh thần săn chuột
Thank mom
Mom mua que vê canh cug dk mà. Mình canh theo bs rui bs phán trứng chậm phát triển tiêm bao nhiêu là thuốc kích trứng rui thai bị lưu . Đcm tức bs đó. Sau 3 tháng mình kiêng thả lại minh tự canh bằng que dính luôn con yêu đã về tự nhiên
07/21/2019 09:07 Trả lời
T rt thì lại đau ngực í
07/21/2019 09:07 Trả lời
bông bông dạ. Chúc m may mắn nhé
Mon Mon mk cảm ơn mom nhé 😘😘
Em rt cũng kg có chất nhày như lòng trắng trứng luôn mom, đi soi trứng bên buồng trứng phải đc 21mm hôm sau đau ngâm ngâm bên phải sau đó đi soi lại là trứng rụng r ạ
07/20/2019 20:07 Trả lời
Cư mua đại 1 que về thử. Hiện tượng là chỉ một sôa mom có thôi chứ em rụng có ra dịch gì đâu
07/19/2019 17:07 Trả lời
Nên mom yên tâm đừng lo. Cứ đe thoải mái đi
Nguyễn Thanh Hằng mk cung k thấy dịch khéo có lúc ra tý ấy
M ơi t hỏi . Sao m biết sảy tự nhiên vậy .
07/19/2019 11:07 Trả lời
bông bông co khi nào k nhỉ , t mọi lần tới ckk chỉ dau ngực thôi , tháng vừa rui đau bụng lắm . Xong lại kinh ra nhiu ngày tận 16 ngày kia
ẩn danh vậy bthg la kì kinh rồi bạn phải đi khám mới biet dc
Hôm trước e canh trúng bs bảo k phải bảo ra chất nhầy là rụng đâu.tuỳ theo cơ địa mỗi ng nữa m a
Hôm trc đi vệ sinh thấy chất nhầy nhưng k nghĩ gì Hôm sau tự nhiên hứng lên mua que thử rụng trứng, thấy vạch 2 đỏ chót rồi K biết có đậu thai kịp k Mỗi lần rụng trứng ngực căng với đau thôi, k bị đau bụng như các mom
Em chưa bjo rụng trứng bị ngực căng đau chỉ gần kì kinh moeis bị
Mom có chu kì rụng trứng giống em luôn ạ. Em thử que trứng rụng vẫn chưa đậm. Chiều em đang tính đi siêu âm trứng ạ
bông bông em chắc tại tháng này ăn uống lơ là quá nên trứng mới lâu phát triển nv. Em lại còn 3 bữa nhậu sỉn nữa chứ :)
Mẹ Rất Rất Mong Con 🤣🤣 thôi cứ có trứng là có niềm tin mom ak Mk và mom mong có tin vui