Ba kinh ghé thăm

Đến hẹn lại lên chẳng cả cho cơ hội để thử que nữa, tháng nào cũng đều nhu vắt chanh đến ngày thi ba dâu ghé thăm, 30 tuổi. 6 năm chờ con lại phải chờ thêm năm sau Ck moi đồng ý Đi làm thụ tinh ống nghiệm vì năm nay chua có tiền. Năm ngoái bảo năm nay trả nợ lam nha xong Đi. Năm nay bảo sang năm để dành tiền. Con cái thì chua có, xay nhà to theo ý ông ba xay xong cày trả nợ xong rồi còn tiền ngân hàng nữa thôi , vậy mà bố Ck ngày nào cũng dục sơn nhà, có cái gì con dau đem về tẩm bổ cho ck thì đem cho cháu ngoại, rồi muôn thuở la Ck may nó ko ăn. Ông ba có gì cũng gọi con gái sang cho. Đem về cho con rể, với cụ bên Nha sợ con dau ăn mất. Bảo nhận con nuôi để đứng số rồi sinh con hỏi Ck thì ck bảo hoi bố mẹ. Bố Ck không cho nhận, mẹ Ck với em ck bảo nhận cháu làm con. Khổ nỗi nó lớn nó biết có gi cho cháu chăm cháu thì nó nhớ đến bác hết ăn thì nó coi bác chang ra gì. Nhiều khi chỉ ước có một mụn con thì chẳng cần phải suy nghĩ gì cả. Nhung số đời nó thế. Người mong chẳng dc người có chẳng cần, giờ ước gì có ai đem đến một đứa trẻ bị o cua nha minh thi tốt biết mấy

1 9

Thảo luận

Mình cũng vậy. Chưa kịp trễ để hy vọng luôn á mom.
07/24/2019 13:07 Trả lời
Buồn m nhỉ
Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "dấu hiệu có thai" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo tăng khả năng thụ thai & cải thiện chất lượng trứng" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-tang-kha-nang-thu-thai-cai-thien-chat-luong-trung-elevit-myo-inositol/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
07/24/2019 12:07 Trả lời
Thương m quá.mong phép màu sẽ đến với m
07/23/2019 22:07 Trả lời
Cảm on m nhiều nhé,