amh thấp

Amh của e có 0.13 thôi.nhưg bác sĩ nói e còn trẻ nên k lo vì các chỉ số kia của e ổn nên chất lượng trứg khá tốt.nhưg amh thấp v e lo k thể có thai dc.mẹ nào amh thấo chia sẻ e ít kinh nghiệm ăn uốg để tăng amh vs ạ.bác sĩ kê e 2 loại này.1 loại uốg là femefortil,1 loại bôi như hình đây ạ.có mẹ nào thuốc giốg e k.và mẹ nào có amh như e mà có thai k ạ.e cảm ơn cả nhà.

0 63

Thảo luận

Femefortil mk cũng uống rồi, nhưng mk đc bsĩ kê cho uống trk khi đi xét nghiệm nội tiết 1 thág, kb phải dùng thuốc hay k nhưng may mắn amh của mk trong ngưỡng bt hết
11/04/2019 15:11 Trả lời
Mình amh thấp hơn m, và các chỉ số khác ko ổn định m ak, mình cũng cố gắng mãi mà chưa có
07/26/2019 21:07 Trả lời
Ẩn danh m làm ở đâu
Ẩn danh mình làm ở phòng khám Ngọc Lan
Mom đi sâ canh trứg lần nào chưa
07/26/2019 21:07 Trả lời
e có r.trứg to đẹp mom ạ.nhưg e chỉ siêu âm duy nhất 1 lần ngày 11ckk.còn k siêu âm lại
M cứ dùng 2 loại đấy tốt. Rất nhiều ng dùng mà ivf thành công. Nội tiết tốt nên k cần thêm dhea. Chứ 3 loại đấy là ok. Có ng 2 trứng 2 phôi đậu đôi 1 trai 1 gái luôn. Giờ sinh bé hơn 2 tháng rồi
07/26/2019 13:07 Trả lời
vâg.e chỉ dc 2 loại này mom ạ.bác sĩ cũg nói nội tiết e tốt nên trứg tốt chỉ mỗi amh thấp nên số lượng ít ấy ạ
M có bieu hien j mà amh thấp v
07/26/2019 01:07 Trả lời
Kinh nguyệt m có đều k
Pham Hoang Phat cũg k đều lắm mom.nhưg thág nào cũg có
Amh khó tăng lắm m, tuổi càng lên nó càng giảm thôi, sợ sẽ mãn kinh sớm luôn ý. Bs ko hướng vc m làm ivf à
07/26/2019 00:07 Trả lời
bsi khuyên tẩm bổ canh trứg qh tự nhiên hoặc iui mom.vì chất lượng trứg e tốt do các chỉ số kia ổn.chỉ mỗi số lượng trứg ít thôi ạ
Mình 33t và AMH 3.35. Bsi bảo AMH vậy là đúg với tuổi của mình rồi. Mà mãi cũng chưa có con đây haizz
07/25/2019 23:07 Trả lời
Trứng ít nhưng chất lượng tốt vẫn ok mà em. Đừng lo quá. Cứ theo bsi hướng dẫn là dc mà
Ẩn danh dạ mom.e cảm ơn mom ạ.
Amh thấp quá mom. Còn trẻ mà đã thấp như thế là đáng lo rồi chứ sao mà bs còn nói là ko lo vậy, đáng ra còn trẻ thì amh phải trong ngưỡng bình thường, mà amh của mom giờ như người trung tuổi rồi, quá đáng lo ngại đi ấy chứ, còn Amh ko tăng đc đâu mom, nó sẽ giảm dần theo thời gian thôi chứ ko có thuốc gì uống vào mà tăng đc đâu. Càng để lâu có khi ko còn trứng nữa ấy chứ. Bây giờ mom chỉ có ăn uống để tăng chất lượng trứng lên thôi, thuốc androgel là thuốc dùng để bôi bụng hoặc tay, nó có tác dụng để tăng thêm các nang thứ cấp.
07/25/2019 21:07 Trả lời
dạ mom.bác sĩ nói e chỉ ít trứg thôi.còn số lượng k nhiều.chất lượng tốt vì các chỉ số kia của e đều ổ. bác sĩ khuyên về tẩm bổ canh trứg qhtn hoặc iui mom ạ.vì bt ngày 11 ckk của e trứg đã to lên 20x20.2mm r