Nhịn trà sữa giúp giảm vòng bụng

Điều này là chính xác nha các mom. Bạn mình làm Huấn luyện viên phòng Gym nhiều nên mình biết và bản thân mình cũng làm marketing tại phòng Gym nên cũng biết khá nhiều. Muốn giảm bụng thì các mom cần giảm các đồ ăn nhiều calo, mà nàng nào nghiện trà sữa thì bụng sẽ tích nhiều mỡ vì trà sữa cực cực kỳ nhiều calo. Có bạn chỉ cần kiêng trà sữa là bụng giảm rõ rệt, kết hợp với tập luyện đều đặn, ăn theo chế độ healthy. Về chế độ ăn thì mình sẽ chia sẻ ở bài viết sau nha. Còn hôm nay các mom muốn giảm mỡ bụng thì bấm bụng nhịn trà sữa đi nha ). Còn ngoài trà sữa ra thì những thể loại bánh trái nhiều calo cũng nhịn đi nhá ví dụ như socola, bánh ngọt,… Chứ đừng nghĩ là nhịn ăn, đánh mỡ bụng, rồi chỉ chăm chăm tập bụng là bụng sẽ giảm đâu nha )). Giảm bụng thì cũng phải tập toàn thân, mỡ toàn thân giảm thì bụng mới giảm được nha các mẹ. Tuyệt đối tránh các loại trà thuốc giảm cân, nịt bụng cũng quẳng đi vì nó chỉ gây nguy hiểm và có đc cái tác dụng trước mắt thôi nha ). Còn nịt bụng nguy hiểm thế nào mấy bữa nữa mình chia sẻ cho các mẹ hiểu hơn nha. hihi

1 44

Thảo luận

Kkk.e hồi chưa bầu.trà sữa tuần nào cũng uống.mà ng có 47 48kg.k có tí mỡ bụng nào. Chắc do cơ địa
07/27/2019 08:07 Trả lời
Do cơ địa. Nhưng vấn đề mình nói ở đây là nếu bạn nào đang béo, thì nếu muốn tập giảm thì nhịn. Mà ko chỉ riêng trà sữa đâu :)))
Nói chung tuỳ cơ địa, hồi mình chưa đẻ trùm ăn ngọt, trà sữa các kiểu thậm chí ăn đêm mà bụng vẫn phẳng lì, sau có e bé đẻ xong bụng cũng ko hề to 😹 mà cũng chả có tập tẹc kiêng khem j hết
07/26/2019 19:07 Trả lời
An An công nhận sau này lớn tuổi ít nhiều sẽ xồ, nhưng tập là phải tập kiên trì, để ý những người nào tập xong sau này bỏ tập xồ ác hơn, mình thì hảo ngọt, nhưng bữa ăn chính lại rất chuộng rau củ, ăn nhiều trái cây và nước ép rau quả và hầu như ko ăn đồ ăn dầu mỡ, nên chế độ ăn hằng ngày cũng quyết định số đo cơ thể chứ ko riêng j tập hihi
zozo tập nó giúp tăng cươngf sức khoẻ, hạn chế bệnh xương khớp và sản sinh cholesterol xấu. Nên là đã đẹp thì tập thì sẽ đẹp mãi, còn ko đẹp thì...
Chả bù minh uốg suốt an uốg nhu 1 con heo eo vẫn con kiến 😂. Vua xuốg bàn đẻ mất ngày bụng tự đàn hồi thon lại 😂
07/26/2019 16:07 Trả lời
An An rầu , ng mún mập thì an vô tội vạ kh mập nổi ng kh mun mập hít khôg khí củg mập 😪
Ngọc My thế thì ăn phải rất nghiêm ngătk và tập nặng lắm mới đẹp nhé 😁
Hạn chế tinh bột + đồ ngọt. Tăng cường tập td auto đẹp
07/26/2019 16:07 Trả lời
zozo PT giờ có nhiều kiểu PT, PT dạy theo kinh nghiệm thì nhiều, PT đc đào tạo bài bản về xương khớp thì hiếm lắm và đã làm phòng tập với PT thì đảm bảo mom ko còn cái suy nghĩ như trên nữa đâu :))
An An chuẩn luôn 👍🏻
Nịt bụng cuzng có loại tốt hiệu quả ấy mom. E chưa có nhu cầu kiểm nghiệm nhưng thấy thí nghiệm chị Hana Giang Anh làm thì cũng đáng tin, vả lại Trang Trần cũng có nói về nịt bụng tốt, nhưng k phải loại nào cũng tốt.
07/26/2019 15:07 Trả lời
Uh bạn. Vậy hãy tin mình :))). Dùng nịt bụng chỉ làm bạn hứng chịu nhiều tác hại của nó thôi. Mình sẽ share sau nhé ^^
An An vâng ạ. E đợi c share kiến thức
M 1ngay chỉ ăn 3bat cơm va bánh kẹo ko bjo ăn trà sữa ko bjo uống. Mà sao bụng nó cứ to lắm ý cứ như bầu 4thang vậy.
07/26/2019 10:07 Trả lời
An An M ko có tg tập thế mới khổ 8h tan ca 9h mới về den nhà. 1lan nịt bụng khó thở muốn chết. Nen bỏ ko lm. Nếu Co tg tập chắc m gầy nhanh lắm. Nhưng ko có tg
Ẩn danh nịt bụng chả có tác dụng gì lại còn nguy hiểm mom ạ. Đúng là ko có time tập cũng khó :(