Đánh Chồng

Các mom ơi, e bất lực, mệt mỏi quá. Chồng e tính ham chơi, trước chưa cưới e đã chơi bời, nợ nần, gia đình ck dấu giếm, trả nợ r nhưng tới khi cưới e về, luôn nói dối để đi chơi đêm hôm, có lúc chẳng về nhà, mà toàn đi karaoke tay vịn 1 mình với phò. Gần 1 năm nay e theo dõi thì biết được những lần đi qua đêm là đi đâu, e đã bắt tận tay mấy lần tưởng chừa thói đó. Nhưng cứ hứa, cứ xin lỗi và vẫn tiếp tục. E chán nản k buồn nói nữa. Bình thường thì ck e quan tâm, yêu thương, chiều vk con lắm, nhưng cứ những khi đi thế mà bị mắng là lại bất cần ngay. Hôm qua là đỉnh điểm, a ấy lấy tiền tiết kiệm trong lợn của con để đi hát với phò, nếu bình thường e đã k thèm nói, e bỏ qua, nhưng đây lấy tiền của con e k chấp nhận được. E bên nhà ngoại chơi, a ý đi hát e gọi mãi k nghe, sau mới nghe r sang đón mẹ con e. Nhưng sang, e có nc nhẹ nhàng hỏi xem lấy tiền ở đầ giở giọng cùn rồi nói chính e là người làm quá mọi việc lên xong bảo:" Nhất là bét, k cần thiết". Rồi đứng lên định bỏ về, e giữ lại thì bảo bình tĩnh ngồi nc đã thì đập phá đồ đạc bên nhà ngoại, e điên quá k bình tĩnh được nên tát a 2 cái vào má khá mạnh. A ý điên lên đập đồ tiếp rồi dọa giết e rồi bảo mẹ e là trả con gái. Tối bố mẹ ck sang đón nên e về nhà ck rồi. E nói vs bố mẹ ck đầu đuôi thế, ông bà cũng chẳng mắng e đk vì e đã chịu đựng, nhẫn nhịn quá lâu, có ai tới tận nơi chỗ ck hát với phò để đón ck về mà k nói gì không? Giờ e không biết mình nên làm gì tiếp theo nữa. Ck e thì từ hôm qua n đi bạt mạng, vẫn là chơi bời, hát hò k lành mạnh. Tính e thì sai e xl, sai e sẽ sửa nhưng giờ e sợ e nói xl ck trk về việc đánh a ý thì người ta lại tưởng ng ta k sai. Các mom cho e lời khuyên với.

0 46

Thảo luận

Hết lần này đến lần khác. Mom ko sợ nó mang bệnh về cho mom à ? [10][10][10]
08/13/2019 16:08 Trả lời
Bạn nhịn dk 1 ngui ch như thế là giỏi đấy Gặp mình k có cửa như thế đâu.nhịn nó lắm nó tg mình cần nó quá
08/13/2019 16:08 Trả lời
mom tát nó là còn nhẹ đó, ở đâu cái kiểu đang ở nhà ngoại cũng đập phá đồ đạc, k hiểu sao mom có thể nhịn dk phải lình mình bỏ lâu rùi, bản tính đó k thay đổi dk đâu mom ơi, bỏ đi cho nó thoải mái chơi bời vướng bận làm gì nữa cho mệt, đừng để con bạn phải sống với người bố như vậy
08/13/2019 15:08 Trả lời
Ẩn danh mom có sai đâu mà phải xin lỗi, đừng quỵ luỵ nó quá mom ơi, nó biết tính mom vậy nó càng dk đà đó
mẹ kem mình cũng chỉ cố nốt mấy tháng thực hiện đúng nghĩa vụ thôi. Nếu tiến triển thì tốt. K thì con mình k có bố thôi mom ạ. Từ giờ tới tết xem thế nào mom ạ.
Dứt khoát luôn cho rồi m ơi, nếu biét quay đầu còn tha thứ dc, đằng này chứng nào tật nấy thì chỉ khổ m thôi
08/13/2019 07:08 Trả lời
Sao mom ko bỏ đi mom
08/13/2019 06:08 Trả lời
Thương m vs bé quá nếu cảm thấy k đc nữa thì xđ m ạ chứ nv khổ m khổ con rồi đi nv sợ mang bệnh về cho mình ấy
08/13/2019 05:08 Trả lời
Mình thấy bên nhà ck bạn dù bít a ta sai nhưng cố nói là m đánh ck là sai để cố gỡ gạt đó. M cứ nhất quyết vào, có lửa mới có khói, nếu ck m ko đi gái thì m đâu có điên, ko điên thì đã ko đánh
08/13/2019 05:08 Trả lời
Thế bm ck e ko nói j ah. Nên cho nó đi Ma Cao cho xong giữ làm j cho khổ phải suy nghĩ nhiều
08/13/2019 03:08 Trả lời
Đọc mà sôi máu. Gặp em hả bỏ lâu rồi
08/13/2019 03:08 Trả lời
Cứ tiếp tục thì mệt mỏi mãi đấy m
08/13/2019 02:08 Trả lời
Mẹ hani vâng mom. E cũng sợ thế đấy. Nhưng khẽ khàng mãi chẳng ăn lời nên chán
Ẩn danh còn thương nen mới nói , hết thương rồi thì chả thèm qt đâu phụ nữ mình là vậy , m nen suy nghỉ liệu ck m.có thay đổi đc k thì nhẫn nhịn vì con , còn k thì tích góp it tiền riêng lựa chọn thời điểm thích hợp rồi quyết định sống hay ở , phụ nữ nen có quỹ đen