Mong con! Nhưng 2 đêm liền ngủ mơ gặp người chết có điềm gì không mấy mẹ ơi! ☹️

Ra tết vừa rồi vc em có thả để săn heo vàng, nhưng lại bị sảy tự nhiên, sau đó bs chỉ định nạo vì còn sót rau! Sau nạo 2 tháng em mới có kinh lại! Cũng có ý định thả nhưng giờ là 4 ckk mà chưa thấy có, kinh lại có tháng loạn nữa! Nên e nản cứ kệ. Bỗng tự nhiên đêm hôm kia ngủ mơ e thấy trc mặt em họ vớt lên 1 xác bé sơ sinh😔😔 sáng ra e sợ lắm, rồi đêm qua e lại mơ tụi em đi xem nhà mới, trèo trộm chủ đầu tư lên xem nhà, lúc xuống thấy 1 xác chết nằm ở góc thang! Thật sự là e ko biết có điềm gì không, có ai mơ như em mà con vẫn khoẻ mạnh đến với vc e ko ạ!😢😢 Rất mong có những phép màu🙁

0 10

Thảo luận

Chưa có bé thì m cứ thả, thả lâu ko có thì đi khám, còn mơ ko liên quan mấy đâu m, sinh sữ tử lành mà
08/15/2019 09:08 Trả lời
Cảm ơn m, hy vọng sinh dữ tử lành! Mơ lại 2 đ liên tiếp cũng suy nghĩ lắm m ạ!
Trc khi bầu mình cũng mơ,2 vc qua chỗ đường sắt tàu lửa. Mn đứng lại hết mà có đứa nhỏ chừng 5-6t ở đâu chạy nhào vô đoàn tàu đang chạy..mình hét kêu cứu nó mà ck giữ lại quay mặt mình đi chỗ khác. Tàu qua hết r ko thấy nó, mình hỏi đứa nhỏ đâu mà ko ai lên tiếng cả. Nay bầu gần sinh r m
08/15/2019 08:08 Trả lời
Tv quá! Chúc mừng m nhé! M 2 đêm liền đều mơ thấy ng chết, lại trẻ sơ sinh nên sợ lắm!
Tâm trạng mong con đều giống nhau
08/15/2019 08:08 Trả lời
Nguyễn Thùy Trang giờ m có chưa? M có 1 bé rồi giờ thả thêm thôi mà cũng stress điên luôn!
MítRiu mình mới sinh bé cũng dc gần 5 tháng r mon