Bỉm trần Nhật Eboly

⛔️⛔️ BỈM TRẦN - CƠN SỐT SIÊU TIẾT KIỆM ⛔️⛔️ Bạn đang cho bé dùng #Bobby ; #Pamper hay #Merries ♻️ĐỪNG SO SÁNH EM VỚI AI ♻️ 👉Em được sản sinh cùng các anh ,chị 1 dây chuyền .Mẹ em là các hạt nguyên liệu nhập khẩu,cha là các hạt sap siêu thấm hút. Nhưng em kém may mắn hơn các anh chị của mình,khi đang đc sinh ra em bị tuột sợi chỉ,em bị lệch 1 chút, màu sắc của em ko như cha mẹ mong đợi,... vậy là em bị máy móc cứ thế đẩy ra ngoài ☀️Ra thế giới bên ngoài,em mang danh em bé #bỉmtrần ,vì em có khuyết tật 😔Em không được trọn vẹn 10 điểm như các anh chị của mình,em chỉ đc 8-9 điểm thôi.Nhưng em chẳng được khoác lên mình những chiếc áo bao bì xinh đẹp,em chỉ được mặc trên túi màu trắng : không tên...em bị gọi "#HàngTrần" 👍Em không hề thua các anh chị mình, nhưng mọi người nhìn em với ánh mắt e ngại... 🔒Dừng e dè,hay tin em ,em sẽ chứng minh được em là em bé tã bỉm : " #Trần " mà có võ ❤️Em sẽ đưa đến #chấtlượng như các anh chị của mình,anh chị khoác áo bao bì sẽ có giá cao hơn em nhiều lần. 💯 Còn em nhỏ bé ,em thô sơ đơn giản,em mang đến chất lượng như đàn anh - giá cả rất em út cho mọi người Hãy tin em 1 lần ,và mọi người sẽ yêu em dài lâu ✅Đôi điều em muốn chia sẻ với các chị ,các mẹ về #bỉmtrần #eboly bên em. Em xin khẳng định chất lượng đi với giá cả Bỉm trần với đầy đủ size từ: M,L,Xl,XXL ( 5kg - 20kg) 💲Giá HẠT RẺ chỉ: 👉180k bịch 50 miếng 👉360k 2 bịch 100 miếng + freeship Rất hy vọng được các chị,các mẹ ủng hộ nhiệt tình để sản phẩm #bỉmtrần #Eboly vươn xa hơn,đến được với nhiều mẹ hơn yêu các chị ,các mẹ luôn tin tưởng - đồng hành cùng em -- ⚡️⚡️NHANH TAY đặt hàng để mang lại giá trị TIẾT KIỆM thực cho gia đình bạn bằng cách INBOX , COMMENT tới bài viết nhé

0 0

Thảo luận