Đông trùng hạ thảo

Cả nhà ơi! Mẹ ck e có đưa cho loại nước này bảo bà bầu uống tốt lắm. Nó là thực phẩm chức năng k phải là thuốc. Có mẹ nào cũng uống k? K biết bầu bí có uống đc không nhỉ?!

0 12

Thảo luận

M thấy bảo bầu k nên uống đâu
08/18/2019 18:08 Trả lời
Muốn uống j cũng nên hỏi bsi cai nha mom..tpcn hk jai cai nao cung tot cho bầu đâu
08/18/2019 15:08 Trả lời
Dạ mom
Mình thì không uống như bạn như vẫn ngâm đông trùng hạ thảo khô với nước ấm uống hàng ngày như nước lọc. Mỗi lần 3 4 sợi. Mình vẫn uống từ lúc mới cấn bầu đến giờ. Tvia bé vẫn khỏe mạnh mom ạ. Còn loại đông trùng hạ thảo chế phẩm như này thì mình không rõ nhé.
08/18/2019 10:08 Trả lời
Mình bé trai. Mình được 6 tháng rồi. Cái này loại khô ngâm với nước uống bổ mà mom. Còn loại chế phẩm thành thuốc hoặc dược liệu gì khác thì mình không rõ. Giới tính của con chỉ trừ khi uống đậu nành mới ảnh hưởng để bé trai thôi. Nhưng uống trong liều lượng cho phép thì cũng không vấn đề gì vì vẫn bổ cho con
Với lại mình uống động trùng hạ thảo của việt nam sản xuất. Hàng tại nơi mình ở làm ra nên mình tin dùng hơn những hàng ngoại nhập
Đang bầu th mọi loại thuốc và thực phẩm chức năng đều nê hỏi ý của bsĩ.
08/18/2019 07:08 Trả lời
Vâng m
Nếu là đông trùng hạ thảo thì k nên nha m.đông trùng hạ thảo lun dc qc là tăng sinh lý nữ.điều này có nghĩa nó làm tăng ham muốn qhtd và co that82 cổ tử cung.mà ai mang thai thì biết việc này hậu quả j rồi đó
08/18/2019 07:08 Trả lời
Vậy cơ à mom. Mẹ ck m bảo nhiều bà bầu mua uống lắm @@ Nhưng m lăn tăn chả dám uống
heo con bà bầu m chỉ biết ăn yến chứ chưa từng nghe tẩm bổ bằng sâm hay đông trùng hạ thảo