Ăn dặm

Đến lúc ăn dặm rồi mà bé mk đang đi ngoài mãi không thấy khỏi.mấy nay thấy bé có đỡ chút ít rồi.[11] không biết cứ vậy cho ăn có được không mọi người.hay đợi lúc bé khỏi hẳn mới ăn.sợ có muộn quá không ạ[9] .su 6m8d

0 44

Thảo luận

Bé minh di suot, uog khág sinh vào là cug di tướt, mọc răng cug tướt
08/19/2019 21:08 Trả lời
Ăn sớm mới sợ chứ ăn muộn có sao đâu mom.bé nhà tớ 6 tháng rưỡi tớ mới bắt đầu cho ăn
08/19/2019 21:08 Trả lời
Bé nhà mon có cái áo i chang bé mình.hihi
08/19/2019 14:08 Trả lời
[2] chất vải sờ thích mà.
Bé nhà mình đây tiêu chẩy nhiễm khuẩn gần 1 tháng uômgs thuốc chưa khỏi, k đi nhiều nữa nhưng phân vẫn nát k biết khỏi chưa nữa mà lười ăn kinh khủng
08/19/2019 08:08 Trả lời
Mẹ Bé Bon 💗 vậy chắc bé khỏi r á.bé nhà m có hay đánh rắm ko.bé mk cứ đánh rắm.kêu to lắm.r có lúc rắm mà xón tí ị cơ.có lúc rặn đỏ mặt mà ko ị.[9]
mẹ su vẫn đi phân nát, cũng có hôm hoa cà hoa cải k thành khuôn, mình nghĩ bé vẫn bị rối loạn tiêu hóa. Giờ bé k hay đánh rắm nữa rồi. Lúc trước cũng hay đánh rắm với rặn ị đấy
Bé e nay tròn 6 tháng mà vẫn chưa bò chưa ngồi đc nè m
08/18/2019 05:08 Trả lời
Bé e nay tròn 6 tháng mà vẫn chưa bò chưa ngồi đc nè m
08/18/2019 05:08 Trả lời
Dạ chưa tự ngồi.ngồi phải có ng đỡ.ko thì ngồi ghế ăn dặm tự chơi dk.đây mk đang tập cho bé ngồi vững hơn thôi ạ
Con mình ăn dặm cũng bị đi ngoài. Giờ đang dừng ăn dặm
08/17/2019 20:08 Trả lời
Dạ.thường thì ms bắt đầu ăn bé sẽ bị vậy hay sao í m
M cho bé ăn dặm thì cho bé uống kèm men vi sinh đi ạ. Bé mới ăn dặm chưa quen dạ nên dùng men vi sinh k ảnh hưởng đến hệ tiêu hóa đâu m. Dùng khoảng 1 2 tuần rồi thôi. Để hỗ trợ hệ tiêu hóa bé m ạ. À men vi sinh m nhé. K phải men tiêu hóa đâu ạ.
Sớm mới sợ chứ trễ đâu sao đâu m. Hôm bé mình 6m2d mới bắt đầu ăn. Để bé hết rồi cho ăn m
Cũng muốn đợi con khỏi mới cho ăn í m.nhưng bé cứ xì xoẹt mãi vậy.gần tháng rồi[9]
mẹ su m thử cho ăn 1 ngày xem bé thế nào. Nếu thấy ổn m cho bé ăn tiếp. Mất ngày đầu tập cho bé quen nên ăn 1 đến 2 thìa thôi
Cho hệ tiêu hoá con ổn định thì ăn. Trễ 1 tí ko sao cả. Con đi ngoài đc bao lâu rồi mom? Có cho con uống men ko?
Nguyễn Thùy Trang m ôi.giông be nha minh.be minh nay 5m roi.ma đi phân lỏng.ngày đi 2 lan co khi 3 lân.co khi chỉ són 1 ít.
Mẹ em Kem nếu con vẫn ăn uống bt, ko nôn trớ, ko quấy khóc thì cứ kệ con các mom ạ