đau khổ

Lần đầu tiên trong đời bị người yêu hất hủi, nói hết thương, nói bỏ. Vậy mà vẫn có đứa ngốc như e năn nỉ cầu xin a quay lại, đúng là khi là người ngoài cuộc e khuyên răng ng khác, giờ e lầm vào tình cảnh này thì lại ngu ngốc đến vậy. Làm sao để quên đây 😞. Mn đừng chửi e ngu, vì e biết mình ngu r, giúp em thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn này với.

0 75

Thảo luận

Thường thì trải qua rồi mới biết mình ngu, nên thôi đã biết rồi thì nên làm gì tự mình hiểu rõ nhất, 80% phụ nữ sau khi lấy ck đều muốn ly hôn là b hiểu rồi, đây mới chỉ là người yêu k có ràng buộc pháp luật [41][41]
08/25/2019 17:08 Trả lời
Mình cũng đang như mom, rất buồn, nhưng mình k níu kéo, cứ nghĩ là hết duyên đi mom. Cố lên nhe mom
08/25/2019 04:08 Trả lời
Ko có gì là mãi mãi, đừng tự hạ thấp bản thân mình bạn ạ. Mất cha mất mẹ mới đáng sợ, mới là đau khổ chứ mất ny thì có người khác. Đến 1 lúc nào đó khi nghĩ lại những hành động níu kéo trong quá khứ bạn sẽ thấy, mình cũng có lúc ngu ngốc, làm trò cười vậy ư?
08/24/2019 21:08 Trả lời
c nói rất đúng, tks c nhìu
Ba đồng một mớ đàn ông sao em phải tiếc thằng k ra gì
08/24/2019 21:08 Trả lời
Dạ 1 ng ko trân trọng mình thì nên vứt bỏ
trước mình cũng vậy nghĩ lại thấy lúc đấy mù quáng thật.k biết làm thế nào thế là lấy ck ai ngờ vớ được ông ck yêu thương chiều chuộng thế là quên luôn,giờ mình đang rất HP.cố Lên rồi sẽ tìm được người chân trọng mình
08/24/2019 17:08 Trả lời
Tks c, e sẽ cố gắng tìm hp mới
Tự bản thân m giải thoát thôi,ko thì lại tự chịu đau khổ
08/24/2019 17:08 Trả lời
Dạ giờ e chai lì cảm xúc luôn r. E ko vui cũng ko buồn, e sẽ quên ngay thôi
Em cũng đã từng nên hiểu Cũng tuỳ lý do chia tay, và tính cách ng đó có đáng để mình năng nỉ quay lại kh á Mà mom chia tay vì lý do gì
08/24/2019 16:08 Trả lời
Thôi nên chấp nhận từ bỏ đi mom Đàn ông mà thù lâu nhớ dai v khổ
Dạ sẽ quên nhanh thôi
Từng như mom, nhưng cuối cùng cũng buông bỏ đc và gặp ck mình hiện tại, ck mình tốt gấp trăm lần nyc. Vì vậy mom hãy mạnh dạn từ bỏ những thứ kg xứng đáng để đón nhận những điều tốt đẹp hơn.
Dạ cảm ơn c
Tại khi yêu mik quá yêu nta . Là phụ nữ nặg tình khổ lắm m ơi
Dạ từ h e sẽ quên
Nếu m muốn bỏ nta thì nên nhìn cách nta đối xử tệ vs m thế nào ..nhớ từng câu từng chữ a ta đã nói vs m tệ thế nào ..Rồi pải mạnh mẽ thôi ..Cố lên m ..Xưa mk cũng buồn kinh khủng ..Nhưng xác định nta đã quá tệ vs mình nên dù có thế nào cũng kg quay lại .
08/24/2019 15:08 Trả lời
E sẽ làm theo cách của mom