Tự nhiên buồn và tủi thân

Trung thu này là cái tết thiếu nhi đầu tiên của con gái mà lại có mỗi mẹ bên cạnh. Tự nhiên thấy chạnh lòng thay cho con. Bố bận cv chẳng về đc. Cuối tuần 2 mc định vào với bố mà bố lại bảo bận k về đón đc. M thì muốn ck về đón vì đi đường xa lỡ có gì mệt còn có ck bế hộ con. Mà ck thì cứ nghĩ đi xe khoẻ lắm k bằng. M giận bảo thế thôi tuần sau đi.. một phần giận vì ck k về ăn trung thu vs con. M như vậy có kì cục k các mom? Theo các mom thì nên để ck về đón hay 2 mc tự nách nhau đi ạ?

0 16

Thảo luận

2mc bắt xe lên cho bố bất ngờ luôn
09/12/2019 22:09 Trả lời
Chán chẳng muốn vào nữa luôn rồi mom. Cứ nc vs ô là muốn gây nhau
Trung thu trúng ngày trong tuần thì s về đc. Phải thông cảm cho bố nó chứ m. Mình con nhỏ bố nó cũng k về đc. Chỉ mua quà rồi cuối tuần về cho con thôi. Đi làm kiếm xiền cho con phải chịu thiệt chút mới thoải mái đc nè.
09/12/2019 13:09 Trả lời
Trung thu thôi mà . Sinh nhật thì m tính thế nào . Có nhiều cái đâu thể đón cùng nhau ở cùng nhau
09/12/2019 12:09 Trả lời
M thì k sao mà thấy tủi thân thay cho con gái ý mom..
Ck lm j mà ko về đc ạ m
09/12/2019 08:09 Trả lời
Bận đi làm k nghỉ đc ý mom. Với hôm chủ nhật hình như cty có sự kiện bán hàng nên k về đón 1 mc vào dc
:( thế vẫn còn hp chán , trung thu đầu tien của bé nhà m lại là mổ thoát vị bẹn đây :(k mổ thì con đau khóc tội con mà mổ đúng trung thu cũg tội con :(
09/12/2019 02:09 Trả lời
Hic.. chúc bé nhanh khoẻ để bố mẹ bù lại sau nak
Ck bận hok đón đc thì mẹ con mom đi. Tất nhiên là mẹ con sẽ mệt hơn hok có ck mom phụ. Còn hok trung thu chỉ có mẹ con. Ck mình nam trc cũng hok nghỉ đc có 2 me con đi xem mua lân. Hom sau ck nghi ca nhà đi ăn.
09/12/2019 00:09 Trả lời
Con bạn lớn chừng nào rồi ạ? Theo mình nghĩ nếu con ngoan thì 2 mẹ con đi vào với bố nếu bố bận việc. Bây giờ là ko nên đợi các ông rồi tủi thân. Đi đc mình cứ vẫn nên tự thân vận động vì con với lại cũng nên để con tự lập dần. Chứ giờ bố bận k về đc mẹ con lại ủ rũ ở nhà?!
09/12/2019 00:09 Trả lời
Ẩn danh tất nhiên ai ko muốn đc chồng đưa đón. Nhưng bây giờ công việc bận rộn, mình làm được gì ráng làm b à đừng chờ đợi trông mong rồi tủi thân
84909884xxx ck m nói thế này mom nghe có bực m k? Ck bảo cuối tuần ra đón. M bảo chẳng phải a bận ak. Thì ô bảo e biết a bận ak. M bảo a nói a bận còn gì thì ô nói e cái gì cũng biết.. thiệt tình đang bực mà ô nc kiểu ntn nghe tức ds.. kiểu muốn gây sự