Siêu âm canh trứng

Các mom cho e hỏi chút ạ. E uống kích trứng từ đầu chu kỳ, đến ngày thứ 13 ( thu 6) đi siêu am trứng dc 19,5mm. Bsi tiêm rụng, tối đó về e quan hệ luôn. Chủ nhật quan hệ nhưng ck e ra it( vì kiểu bị ép qh nên là tụt hết cảm xúc 😅). Thứ 2 e đi siêu âm lại thì trứng đã rụng rồi. Như vậy có hy vọng j không các mom. Và sau rụng trứng bao lâu thì biết có bé ạ . E cảm ơn các mom nhiều

4 165

Thảo luận

Mình ngày thứ 13 srt thử đã lên 2v rồi. Ko biết chủ thớt thế nào rồi
10/04/2019 08:10 Trả lời
Nguyen Hoa đi xét nghiệm máu kết quả chính xác nhất
Đợi tuần nữa r đi cả thể m ạ
Qh vậy đúng rồi, nhưng có thụ thai dc k hên xui nha vì trứng phải phóng noãn và gặp dc tinh trùng khỏe mới làm tổ dc ah. Mom cứ canh trễ kinh rồi thử que là chính xác nhất nè
10/02/2019 12:10 Trả lời
Cám ơn mom nhé.! Mh đang chờ trễ đây. Thấy mn sau 2 tuần thử đã có vạch, mh có vạch nhưng mờ lắm. Khả năng ko có hy vọng m ạ
Ún thuốc kích trứg là thuoc gi v m
10/02/2019 10:10 Trả lời
M oi. Uống theo chỉ dẫn bsi, ko uống linh tinh dc đâu m ạ
E cug canh trứng rụng.mà k có tiem trứng rụng.tiêm trứng rụng có đắc tiền hk chế?mà mới có 19,5 cũng chưa đạt chuẩn nhiều mà sao lại tiêm.
10/01/2019 20:10 Trả lời
baby suri thanks m nhé.! Thoii tháng này ko dc lại canh tiếp m ạ. Chúc bé sớm về vs mom nhé. ! ☺️
Nguyen Hoa dạ,chúc cho các mẹ đang trong ngóng sớm có tin vui nha...
Trứng mom rụng đúng quan trọng tt ck mom có khỏe để bơi vào hay ko thôi
Ngực mềm ko, phải mềm cơ chứ cương cứng lên thì chả dc
Nguyễn Ly thì mh thấy ko đau ngực j cả. Ngoại trừ đầu ti văn nhẹ thấy hơi đau( hay bthg làm thế cũng đau mà ko biết 😜). Căng là n phải hơi tức tức cơ nhỉ. Mh thấy như những mgay thường ý
Tiêm rụng mà sao mom ko bơm luôn cho xác suất cao hơn hả mom?
Ẩn danh có r mà ko vô dc. Buồn nhỉ. Mh hết tuần này ms biết trễ hay ko. Mà nay sau 16 ngày r mà thử que vạch mờ tịt, nhìn kỹ ms thấy ý. Mệt mỏi vs thử que r. Mh thì chưa đi ktra tử cung vòi trứng. Ko biết sao ko
Nguyen Hoa cứ thoải mái mà chờ thôi mom ạ,mình cũng cbi làm iui ko biết sao nè
Các m cho mìh xin địa chỉ bsi tư để canh trứng vs ạ, hic
09/29/2019 19:09 Trả lời
Ẩn danh bạn ra phòng khám của bác này nhé.! Nhiều ng tin tưởng lắm. T cũng ms theo thui
Nguyen Hoa tks b nhé 👌
M cho e hỏi tiêm rt bao nhiêu vậy m. E đi canh bs bảo sáng t2 có thể rụng nhưng sáng nay vc e qh r ck e đi công tác luôn r
09/29/2019 12:09 Trả lời
Nguyen Hoa vc e k có cơ hội gần nhau nhiều nên tháng nào gặp là cũng tranh thủ giữa ckk, mấy lần trước e canh theo que, có tháng này e mới đi bs canh. Chúc con iu sớm về với m và e nha
Ẩn danh ck m làm trong quân đội à.. ko có nhiêu time bên cạnh thành ra cũng hơi khó nhỉ. Nhưng tháng này mom canh thế cũng có hy vọng mà. Vì tinh trùng sống dc 3-5 ngày cơ. Đừng lo quá nhé.! Mong may mắn sẽ mỉm cười vs 2 đứa mình ☺️☺️
Trc mk canh rụng trứng cũng bắt ck quan hệ suốt mà h bầu gần 4 tháng r
09/28/2019 16:09 Trả lời
Dung Nguyễn trồi ôi.. bầu vất vả quá nhỉ.. chắc bị 1 vài tháng thôiii chứ bị suốt thế còn j là người nữa.. chịu khó nhé.! Miễn sao con khoẻ là mừng rơi nc mắt ùi
Nguyen Hoa hazz mệt mỏi lắm mom ạ lm vc hơi mệt là nghỉ ngay cố là hoa mắt chóng mặt
B uống kích trứng k phải tiêm à, mình đang tìm hiểu vấn đề này để làm. Uống từ ngày 2cky theo chỉ định của bsy à b?
09/27/2019 21:09 Trả lời
Ca Cao theo bsi đi. B ko bị sao thì dễ có mà
Nguyen Hoa cảm ơn b nhé, kỳ sau t sẽ theo bsy xem sao, kỳ này t vừa sạch, chắc k kịp