Ít sữa, đầu ti to + ngắn

Các mom e sinh mổ ngày t7 mà sữa chưa có mấy cộng thêm khoản đầu ti to + ngắn con k bú đc.các mom chia sẻ lm tnao đầu ti nhỏ con dễ mút cho e biết với ạ.e dùng cả mát hút mà đầu ti vẫn k dài da đc.và ăn j lợi sữa ạ.

1 22

Thảo luận

M uống ngũ cốc nhe
09/18/2019 21:09 Trả lời
M có uống k ak Mà m uống loại nào vậy ak
Mom cho bé ti nhiều vào với dùng máy hút sữa hút ra vừa giúp kéo đầu ti vừa kích sữa về. Còn ko được nữa thì mom mua núm trợ ti về dùng xem sao. Để lợi sữa thì mom ăn nhiều rau lang,rau ngót,mướp,chuối sứ,..., uống nhiều nước ấm vào,uống sữa đặc với ngũ cốc lợi sữa ấy. Mình đang dùng thấy hiệu quả nên chia sẻ.
09/18/2019 21:09 Trả lời
Vâng.cảm ơn mom nhìu nhé.m Hút auwax mà núm ti nó nên cái bọng trắng liệu có sao k mom.thế là bị sao ạ.
Mình cũng thế. Nhưng mổ toeis ngày thứ 3 có sữa. Cứ cho con ti . Đầu ti tự kéo dài ra. K cho ti là sau thụt là nguy hiểm đấy m
09/18/2019 16:09 Trả lời
Ẩn danh tên mình thích đặt là gì thì đặt thôi mom.tên bme thích nhưng oba các bác đằng nội tham gia vào này kia tên như này như kia lên là chưa quyết định.
Giống mình , con sang tháng thứ 5 hết sữa
09/18/2019 16:09 Trả lời
Đúng b ạ. Bạn mua cái kích sữa nhé nó kéo đầu ti ra để đứa sau có cơ hội[13][13][13]
Ẩn danh vâng.m đnag hút mà đầu tia cạnh tia sữa nó mọng các bọng trắng k biêt bị lsao m k dám chọc ra sợ đau