Làm thế nào để tập gym hiệu quả?

Mình đã từng đi tập gym ở một vài trung tâm, nhưng mình không thu được hiệu quả như mong muốn, kể cả khi tập cùng huấn luyện viên mọi người ạ! Bắp tay mình to sụ lên, cân nặng vẫn y nguyên và cơ thể nói chung là không như mong đợi. Vốn là người eo nhỏ, mông to nên mình khá tự tin và cân đối khi diện đầm body. Mình chi tự ti đúng cái bắp tay thô kia thôi. Mọi người có thấu được cái cảm giác nhìn mình Lên ảnh bắp tay to hơn cả vận động viên cử ta nó tui thân đến thế nào không ạ? Nhiều lúc không thể mặc những trang phục khoét nách và thường xuyên Phải khắc phục bằng những trang phục có tay hoặc tây bồng,bèo nhún để che khuyết điểm. Thực tế, đó chi là biện pháp tạm thời. Bản thân mình mong muốn khi mặc bikini hay những trang phục dự tiệc như vậy hai dây, váy của ngực vẫn đau bảo tính thẩm mỹ cơ... Mọi người có thể cho giúp mình cách ăn uống tập luyện sao cho bắp tay mình nhỏ đi được không ạ? Cùng nhau chia sẻ các phương pháp làm đẹp để chị em phụ nữ chúng mình tự tin lên đồ mỗi khi phố lên đèn nhé các chị em bạn dì! Cảm ơn mọi người nhé!

3 19

Thảo luận

Bạn leentrang của hana giang anh nhé. Mk đi tập gym chả cần PT vì đắt hơn nữa họ dậy k tận tâm dậy càng lâu càng đc nhiều tiền ý. Làm quen nhờ đc mấy bạn trong phòng gym dậy lên học cx nhanh dễ tập mà giảm cân nhan chóng nữa. Tham khảo thêm mấy bài trên mạng của hanna giang anh thì chuẩn luôn nè
09/26/2019 19:09 Trả lời
Bạn coi theo dõi hanna giang anh có clip hd tạp tay giảm vai và cánh tay đấy, kiên trì ngày tập 15p là giảm thôi . Vs ăn uốnh cũng qtrong k kém đâu
09/26/2019 16:09 Trả lời
E thay tap yoga cug ok do chi tuy moi tap no hoi dau ty thoi chi oi 🥰
09/21/2019 17:09 Trả lời
Đây là sữa giảm cân nhưng khi bạn uống phải theo chế độ ăn cũng phải có chế độ kể cả luyện tập theo chế độ hết mới được,hiện nay có rất nhiều sản phẩm gia nếu có nhu cầu sử dụng cần thận trọng
09/21/2019 17:09 Trả lời
Ẩn danh cái gì cũng có liệu trình hết.mua phải hàng giả thì là lỗi của bản thân thôi
Cơ bản là những sản phẩm này như kiểu đa cấp z, ko chịu khó tập lấy đâu ra đẹp
Cái đó do bẩm sinh rôi sao tập đc mom hay mom mua kem tan mỡ về massage 2 bên cânh tay xem sao
09/21/2019 16:09 Trả lời
Ăn uống quyết định 80% kết quả,tập luyện đúng cách chiếm 20%.
Có đó mom nhưng phải hết hợp ăn uống nữa chứ uống giảm cân mà ăn cho lắm k kiêng khem thuốc tiên cung k giảm Mình đây k uống thuốc gì hết chỉ ăn theo chế độ kêto của thầy ViễN Trọng và đã giảm cân thành công 67 còn 55kg
Tôm Tít mk ko ăn cơm bị mất sữa lại phải tẩm bổ lại
Trương Ngọc vẫn ăn mom nhưng ăn ít
Bạn lên youtube gõ hana giang anh, tập theo ,có nhìu bài hay lắm, trước tay tui k săn chắc tuy nhỏ k to, nhưng tập theo hana, tui trồng dc cây chuối và tay và lưng săn hơn, kèm theo bơi lội nữa nhé!!!
Giảm cân - giảm mỡ là cả 1 quá trình. Có thể PT của bạn vẫn chưa có tâm lắm nên bạn vẫn chưa thu lại đc kết quả tốt. Còn về tập luyện, bạn nên tìm hiểu về những bài tập tay trước, tay sau và tay trong. Plank hoặc push up cũng là 1 bài tập tay khá hiệu quả đấy.
Chị tập cái bài tập tay cho giảm bớt lượng mỡ từ từ tay săn lại nhìn gọn vì chỉ còn cơ ko có mỡ
09/18/2019 21:09 Trả lời