các m có tin vào số phu thê ??? mn nói Vk Ck. e có số phu thê nhưng sau 2. lần mất con bh vk Ck e đã sắp ly hôn rồi.buồn quá các m ạ

cmt dưới ảnh hình 2 vkck nhé.hình e để cmt ạ

1 32

Thảo luận

2vc nè mom. Chia buồn cùng mom nhé mong bé sẽ ql cùng 2vc
09/23/2019 19:09 Trả lời
Mình 2nam rươi r nk mom. Mới hơn năm mk vck mom k cố găng đc ha
Minh cung mat con 2 lan roi nè mom sinh non o tuần 25 va 29 nè hix may ngay nay chút nua la zk ck minh cung ly hôn r á
Em cũng đang pùn giống m nè. Dù k pk 2zk ck có bị sao k. Nhưng cưới về thả 6tháng r mà chưa có tin vui. Hôm qa ck nói là 1năm nữa k có là lấy zk khác. M im k nói gì luôn. Xoq ck m nói là đùa thôi. Dù k pk ck thật hay đùa nhưng nghe thấy chặn lòng và pùn lắm m ạ😔
Mjh va ck ngay lan dau ra mat gd mình ai thấy cung noi nhìn la biết tướng phu the rồi. Vì tạng ng 2 vk ck mjh ú ú với các điểm tren gương mat cung hao hao giống nhau. có ng nhìn tưởng 2 ae luôn hihi. Ma k biết về sau vk ck minh ntn chứ từ luc cưới đến giờ minh gần sinh ma 2 vk ck luc nao cung quấn quýt ben nhau hết đi đâu cũng phai đi cùng. Chồng làm công chuyện xong rảnh tay la vào ôm hôn mình cái mới đi làm tiếp. Nhiều lúc mình thay ck xem mình như con njck z cứ nựng mặt roi ôm hôn hoài à 😊
Đáng lí ck mom thấy mom thế phải yêu thương mom hơn phải cả đời che chở cho mom chứ. Lúc trc e còn nhỏ ko biết rõ vấn đề mới cưới là dính bầu liền sau cưới, vì thg ck e đã cho ck cái đời cgai trc quài tháng.. Cưới xg cv 2dua chưa ổn định nên e sợ ck đương mẹ con e ko nổi. Lụy thg ck qá e phải bỏ con vì nghĩ vk ck còn trẻ thế mà sau đó bao nhiêu việc kì lạ xảy ra. Rồi sau này lại khám ra bị nan nước uồng trứng e sợ mình ko con ..thả gần 6th ko thấy dấu hiệu gì .e nói ck ,ck bảo ko con thì thui. E đáp lỡ mẹ a ham cháu kiu a bỏ e cưới vk khác thì sao. Ck e thà chọn e chứ ko nghe mẹ. Ck nói thg là thg chứ ko vì lí do gì mà bỏ nhau . E thấy ko con thì vk ck cứ dành tình thg đó cho nhau thui
09/22/2019 06:09 Trả lời
chắc là chán e r nên v m ạ e k hận e chỉ buồn khi e mất con là lúc cần người ta nhất thì họ lại vui vẻ nc vs người khác lạnh nhạt Vs tc của e.
Đến được với nhau ắt phải có duyên, Đi được đến đau còn do cái nợ với nhau. Còn duyên thì ở hết duyên thì Đi. Trước khi Đi hãy ngồi lại và xem xem có thể thay đổi dc gi ko. Nếu thật sự hết duyên thì ko thể líu kéo
09/21/2019 22:09 Trả lời
vâng e cảm ơn m
Sao mom k thử chỉnh sửa lại hôn nhân trước khi quyết định chia tay. Năm đầu tiên cưới nhau là khó nhất vì yêu nhau toàn màu hồng cưới về ở chung sẽ phát hiện tật xấu của nhau. Nếu ai vượt qua đc thì cs vc hp nhưng k qua được dễ chia tay. Mom nên tìm hiểu thêm kiến thức về hôn nhân.
09/21/2019 10:09 Trả lời
e đã rất cố gắng cho mọi chuyện nhưng e nhận được câu k có tc thì e nên lj đây
Hàng xóm nhà e kìa tự nhỏ đã k có kinh nên k thể có con nhưg vk ck vẫn sống hp nay bà vk cũng gần 40 rồi cớ s vì k con mà li dị
09/20/2019 13:09 Trả lời
salah vậy thì lưu luyến làm gì
😊MY❤chuột con của mẹ😊 e cũng đang cố để trời an bài thôi còn e cứ an nhiên
Sao lại ly hôn vậy bạn? Mình cũng đang bùn chuyện vc đây
09/18/2019 23:09 Trả lời
salah sao dc 1 năm mà bị mất con 2 lần. Khổ quá
Kim Kim mình cũng bị 1 lần hơn 6 tháng chưa thấy có lại