Sức khỏe

Các mom cho em hỏi có mom nào bị nấm viêm âđ mà khỏi hẳn chưa ạ? Em bị lâu quá r mãi chưa khỏi , buồn quá các mom ạ. Tiện thể cho em hỏi ở HN có bệnh viện hay phóng khám nào uy tín chữa khỏi k ạ? Cho em tham khảo với . Mọi người đừng bơ em ạ.

1 81

Thảo luận

Ở HN có phòng khám tư bác sĩ Thanh ở số 7 nguyễn huy tự 2 bà trưng ý bạn, chữa nấm cực nhậy luôn mình bị mấy năm ý ngứa điên đảo vậy mà lên đó có 2v đặt và 2 viên uống khỏi luôn mấy năm r nhưng hơi đắt mom nhé hihi
10/20/2019 07:10 Trả lời
Bạc Hà úi ở đó cũng chữa vlt nữa mom nhé, mới đầu mình đến đó chữa vlt đó ạ xong bác ý bảo bị nấm nữa nên mình mới chữa nấm ý
C dùng thuốc tây chán chê vẫn tái lại nhé. Mà càng uống càng ko tốt vì chứa kháng sinh ah.
10/16/2019 05:10 Trả lời
Mik ngưg rồi
M ra những bv chuyên về bệnh phụ khoa á. Đừng có tự ý ra cơ sở tư nhân. Mình ở trong sg thì k rõ ngoài bắc có bv nào. Bt thì mình có vấn đề xíu là đi bv phụ sản mekong hcm á
10/14/2019 19:10 Trả lời
Cảm ơn mom nhé
Mom nấu lá chè xanh. Bỏ ít muối nấu sôi. Ngâm đi. Đỡ đó mom. Mình cũng như mom. Kiên trì thấy đỡ nè.
10/10/2019 14:10 Trả lời
Mom bị vlt nhẹ mom ạ
Mom dùng thối đặt đj giúp sạch sẽ vs se khít đoa
10/09/2019 15:10 Trả lời
Bạc Hà mom nếu sd bảo mjnh nhé mjnh có c bạn bán lấy đc giá rẻ hơn thị trường đó
Bị nấm thì phải đi khám và uống thuốc Chị ah. Uống cho cả vợ và chồng. Xong vệ sinh vùng kín thường xuyên, giữ khô thoáng, và nấu nước sôi trụng hết quần lót của hai vợ chồng nữa. C mua loại thuốc muối Nabica về pha rửa vệ sinh hằng ngày ý
10/07/2019 18:10 Trả lời
Phải thay mới quần lót nữa. K nên mặc lâu quá
Ẩn danh mik bị kéo dài nên cũng nản mom ạ , chờ khỏi để có bé chứ viêm bầu vào sợ vất
M ở hn thì đến trung tâm kế thừa và ứng dụng đông y đó m, có bs bắt mạch và kê thuốc cho. Tìm địa chỉ trên gg là ra thôi ạ. Trc e cũng bị tái lại suốt, kiểu như dùng thuốc tây bị lờn rồi ý. Xong hốt thuốc ở đây uống 1 tháng, ngâm rửa thì mình dùng đến mấy tháng là hết ko bị tái lại đó.
10/07/2019 18:10 Trả lời
M đi soi cổ tử cung, xem co Bj viêm lô tuyến k, e đi khám thì chỉ Bjork viêm thoi nhug đi soi thì la lộ tuyến nhẹ
10/05/2019 10:10 Trả lời
Ẩn danh e cũng bị lộ có nên đi đốt k m nhỉ
Ẩn danh mik thấy nhiều ng đốt xong vẫn bị lại mom ạ. K nên đốt đâu
Mình dùng thuốc hình viên đạn là hết viêm. Sau viêm thay hết quần lót, dùng ddvs là hết hẳn ấy mom ạ
10/05/2019 09:10 Trả lời
Tên thuốc là gì v mom
Mình nè. Bị 1 lần ko bao h quay lại. Bạn nên kết hợp thuốc vs vệ sinh đúng cách là sẽ khỏi. Chứ nếu chỉ trông chờ thuốc mà cách ăn mặc vệ sinh ko đc tốt sẽ ko khỏi. Mà nếu khỏi sẽ tái phát lại thời gian ngắn
10/05/2019 00:10 Trả lời
Bạc Hà dạ hương có thành phần chính là acid lactic. Mà nấm thì ái tính với acid lactic nên dùng dạ hương sẽ tạo môi trường thuận lợi cho nấm phát triển m ạ