Mất sữa

Em mất sữa rồi các mẹ ơi! Cứu em với! 2 ngày nay tự nhiên em mất sữa, con ko đủ bú, con khóc tội quá mấy mom ơi Sáng ngủ dậy ngực ko căng nữa, bú đến giờ này là sạch sữa rồi, con ko chịu bú sữa ngoài Em biết làm sao bây giờ Em ăn mỗi bữa 3 chén cơm, uống ngũ cốc + sữa đặc ngày 3 ly Ai cứu em với Con mới 2th14d thôi ạ

1 12

Thảo luận

Mom dùng ngũ cốc min min ý . Sữa nhiều và đặc
12/13/2019 15:12 Trả lời
Mình uống ngũ cốc lợi sữa 23 loại hạt tự nhiên á mom , sữa về nhiều và đặc vàng, có hạt methi là hạt kích sữa .tvia bé bú tăng cân đều mỗi tháng 1,5kg hơn . sản phẩm có phiếu bảo hành và check mã vạch đầy đủ luon nhé. Mình mua của c này nè zalo 0_3_8_8_7_5_4_0_4_6. được tv cách kích sữa nữa
12/11/2019 20:12 Trả lời
Uống cao chè vằng ấy sữa nhiều đó
11/14/2019 09:11 Trả lời
mom ít sữa khuyên thật lòng nên mua máy hút sữa để kích cho lên sữa nhé. M kích từ lúc tráng bình lên đấy ạ. nên tránh các đồ gây mất sữa như lá lốt, măng, đồ cay nóng, cành dâu, bắp cải.. Chịu khó uống nước trước và sau khi hút sữa, ăn uống thoải mái, nghỉ ngơi đủ ko stress và phải luôn tin tưởng mẹ sẽ đủ sữa cho con!!Mom tham khảo thêm ngũ cốc siêu kích sữa lạc lạc nữa nhé. Uống đủ 3l nước ấm nữa nhé các mẹ. Chúc mẹ thành công
11/09/2019 09:11 Trả lời
Bú mẹ thì kích ntn mom? Bé cũng ko ăn theo cử
Vẫn kích theo giờ mom nhé. Nếu đến cữ hút bé bú thì hút thêm 15p sau đó nữa
Mom lấy men trộn vs rượu rồi đắp lên ngực ý
10/11/2019 10:10 Trả lời
Bơ's Mom sữa về chưa mom
Tv thấy cũng đỡ hơn mom ơi, chiều tối vẫn hết ko có cho bé bú, nhưng mình ko đắp rượu mà dùng máy kích và cho bé bú nhiều, hy vọng vài ngày sẽ ổn