Làm mẹ đơn thân

E đang trong thời gian dc goi tat la ly thân...e và ck e quen nhau 7 năm thì mới cưới..cs hôn nhân vỏn vẹn 1 năm 4 tháng với đứa con đang tròng 10 tháng...đến bấy giờ k bierts 2 dua lấy nhau vi cai j ma cuoc song hon nhan cu toan la nuoc mat..ở nha ck cứ 1 minh với con...ck thi luc nao cung mở mieng noi thuong vk thuong con nhung cha tip j dc ca toi ngay chỉ ik nhau...e đã dọn đồ ẵm con ve ngoại ở ma ck e chua 1 lan hoi han e...chỉ có bố mẹ ck qua thăm cháu thoi..ai trong hoan canh e vao tâm sự tí nào

4 50

Thảo luận

Li dị cũng chẳng có gì là xấu. Có con rồi mà ck m đâu có nghĩ vun vén cho con, sao cứ phải phụ nữ mk hi sinh. Bik mk sống đk bao lâu, ngta đk sống hp sao mk phải sống trong khổ sở? Nhiều ng sau li hôn lại hp, nếu ck mà thương mk, cần mk chắc chắn họ sẽ giữ mk lại.
10/15/2019 13:10 Trả lời
Kẹo Đắng chac ve hk dc au m ơi...nhà đó binh con lắm tới jo qua cung nói e sau nay nọ lala đủ kieu ak
hanh bao vậy thì tiễn thôi m ạ, thanh xuân còn dài. C gái e thời gian đầu vất vả, giờ 3 mẹ con sống khỏe re, vui vẻ, hạnh phúc
Buồn mình thì hơn 2 năm thôi nhưng cũng ct được 1 tháng rồi bé mình 7 tháng mấy 😊
Mỗi người mỗi cảnh cố gắng vì con thôi mom nhé :) mình sao cũng được tội con thôi
Heo Con e cung co gang ne m cung zj nhe
cố gắng vì con đi mom..đôi khi ko ck còn thoải mái hơn..giờ hãy nghĩ mình sống vì con mình..bỏ ck qua 1 bên đi..còn duyên còn nợ thì tiếp tục..ko thì mọi chuyện cứ để tự nhiên..mình bt mom rất buồn..nhưng đàn ông lúc yo sẻ khác lấy về nó bt mình là vk rồi..nên nó hờ hững thôi..mạnh mẽ lên nhé
Lê Huỳnh Kim Ngân hazz 1 la thay doi 2 la ng ta lay ng khac
hanh bao cho dù bất cứ chuyện gì xảy ra thì con vẫn hơn..nếu ng ta lấy ng khác thì mom quên họ lun đi..có con hp hơn nhiều..cố gắng mom nhé
Mình cũng nghe nói khi mà quen nhau lâu quá về rồi lại vỡ lẽ ra chuyện kinh khủng hơn
10/15/2019 12:10 Trả lời
Đủ thứ chn het ak m oi...
Đây e vs ck iu nhau dk 7 nam mới cưới. Ms cưới dk 6 tháng ma ko pit pnhiu lần e ăn cơm chan nước mắt rồi mom. Nghĩ ma chán quá. Jo e đang bầu 5 tháng chả pit lam ntn pio
E cũng zj m ak nhằm khi jan ck la chi lui thui khoc vs 4 buc tuong thui...
Yêu nhau tận 7 năm cuối cùng về sống vs nhau ko đc. Đúng là duyên số cả các m nhỉ. Nhiều ng yêu nhanh cưới vội lại hạnh phúc.
hanh bao thì vậy đó. Trc khi lấy ck mình nên có cviec kte ổn định có sự nghiệp đã hãy kết hôn. Chứ bạn mình đây vừa ra trường nhà ngta dục cưới bảo cưới về họ chạy việc cho. Cuối cùng khổ như chó, hầu hạ ngta rồi cuối cùng chia tay.
Ẩn danh bởi zj e cung jong nhu bạn m zj ak...khổ qua chịu het nổi ve mẹ ở luôn...hi
Cưới 1 năm 4 tháng mà con dc 10 th.vậy là xưa m lấy ck vì lỡ bầu hả
10/15/2019 11:10 Trả lời
Ẩn danh wen 7 năm với yêu 7n nó m liên quan ha.m ấy hỏi k biết cưới nhau vì lý do j thì mình đang tìm hiểu đây.m nhảy vào nói ngkhac như phải rồi chắc m có duyên lắm.
hanh bao wen tới 7 năm sao m còn bảo k biết cưới vì cái j mà hôn nhân toàn nc mắt.nghe đâu giống cuộc hôn nhân cũng những ng từng yêu
Ra ở riêng Ck sẽ có tn với Gđ hơn
hanh bao vậy khó sống lắm m ah
hanh bao chỉ ra ở riêng mới là lựa chọn con đg đúng, nếu sống chung mọi thứ sẽ đổ hết lên đầu m
Hjx.phai co vi con mn ạ
Haizzz bố the chan qua
Ngocbich Hoang đung rui ý m oi ma ik auu ai hoi cung nj thg vk thg con the mj ge