Chồng có vợ trên game

Không biết các chị có ai như em không, chồng em có chơi game online, trên game kết hôn với 1 người khác, mà thời gian chơi game 1 ngày cũng nhiều lắm, có hôm đêm em mở mắt dậy thấy chồng vẫn bấm game trên điện thoại. Ban ngày hầu như rảnh lúc nào là vào game lúc đó. Rồi em còn thấy chồng mình xưng hô vợ - chồng tự nhiên với ai đó trên game. Có lần em nói em không vui khi chồng gọi người khác như vậy rồi được 1 hôm đó chồng bớt bấm đt chơi game. Rồi chồng còn nói từ giờ chồng sẽ ít chơi game lại, sẽ quan tâm em nhiều hơn. Chồng bảo chồng cũng không vợ chồng với người trên game nữa. Nhưng hôm sau lại tiếp tục. Em vẫn thấy chơi game, vẫn vk vk ck ck với ngta trên game, lúc e ở cạnh thì tin nhắn chồng em nhắn với bên kia chữ "vk" thì ghi chữ "v" thôi, nhưng bên kia vẫn ghi rõ "vk ck". Chồng em ghi chữ "v" chắc tưởng em k hiểu đó là chữ "vợ/vk" Em thấy buồn lắm các chị à. Em chẳng biết phải làm sao em thì đang bầu tới cuối T11 này em sinh rồi. Em không muốn để tâm nhưng em cứ buồn muốn khóc. Em nên làm sao mới phải đây?

6 143

Thảo luận

Vc là từ tình cảm xuất phát mà gọi. Được ko được ta đạp cho 1 phát. 1 là gem 2 là vợ
10/18/2019 14:10 Trả lời
kimchi dẹp gem lo cho vk là đc r m hỉ. Cay gem cho bớt đau đầu. Ck mình chơi gem là mình xấn vô chơi chung r phá gem. Haha
Mẹ cu Tép haha mìn cũng mới lập nick tập chơi đây
E tát ck e liền m
10/18/2019 12:10 Trả lời
Tát xong hắn tát lại k ta
Mình đây lúc bầu bì cả ngày chẳng hỏi thăm vk 1 câu mà nt với gái trên game sáng trưa chiều tối đủ cả,nhắc nhở ăn uống giữ Sk này nọ kia,con em nó phát hiện ra nó nói e mới biết😥chán khủng khiếp,2 con rồi chứ có phải trẻ trung gì đâu
10/18/2019 10:10 Trả lời
2 con r là ck mom cũng lớn tuổi r đấy chớ. Ck em năm nay 36t, em mới 23. Ck lớn hơn em 13t. Mà em trẻ em cũng có nhan sắc các kiểu đấy nhá, già r nhưng lấy đc vk trẻ mà giờ z đó
Giống hệt ck mình nhg mà ck mình ko chơi onl như thế
10/18/2019 02:10 Trả lời
Ngán m nhỉ
Cứ rút đt đập cốp vào tường hiểu liền mom à. Mình cứ dần chồng 2 nháy 3 nháy cả đêm cho hôm sau bò là kinh. Đừng bao giờ buồn vì ck game. Thời gian đó đi tuốt tát còn hơn. E đi gym vòng nào ra Vòng ý. Trâng nữa. Để ông ý tự nhiên phải giữ mk. Ctrai gym n kiểu cũng săn đón. Phụ nữ 4.0 rồi. Phải để ck giữ mk mom ạ. H lão ck em ngoan hẳn Chúc mom may mắn. Đừng buồn nũea nhé. Con sinh ra lại nhăn nhó
10/18/2019 02:10 Trả lời
Nhưng em đang bầu mom ơi. Bầu 36w r. Sau khi sinh thì chắc chắn đi r
Vậy mom cũng chơi luôn đi , như vc em này , cùng chơi vậy là khỏi phải cãi nhau
10/18/2019 01:10 Trả lời
Hôm nay mình cũng lập nick bắt đầu học chơi nè
kimchi cố lên nào , cãi nhau vì game thì hoá nó thành thứ giải trí cho cả 2 đi nè
Eo ui giống ck e kinh khủng. Chơi au kết hôn gọi vc ảo ngọt sớt còn giấu diếm nt zale fb facetime vs nhau cơ. Nhưng ông vẫn yêu chiều v. Bắt kbit bao nhiêu lần r mà vẫn k chừa m ạ. ô toàn tán bọn miền nam. Riết thành quen. Bầu 37w r vừa phát hiện đây e tức quá bỏ đi k may bị tai nạn ông sợ xanh mắt nhưng kbit có chừa k. Bực mình kinh khủng.
10/18/2019 01:10 Trả lời
Ẩn danh mình cũng mới quen đc trai qua game kkk
kimchi kkk. Để xem ai hơn ai m ạ. E sôi máu lắm.
Ck mình như vậy chắc mình đập cm điện thoại luôn á
10/17/2019 23:10 Trả lời
Đập đt thì mua đt mới xịn hơn. Tốn mớ tiền nữa. Bị bắt bỏ thì khó bỏ lắm. Có bỏ trc mặt mình thì cũng lén phía sau lưng thôi
Xoá luôn và dứt khoát ko cho chơi nữa mom ơi
10/17/2019 22:10 Trả lời
Không được đâu m ạ. Xóa thì tải lại cũng vậy à. Mình k xóa. K cấm. Nhưng nhắm k ổn chắc mình cũng dẹp thôi
Chả nói đc đâu mom. Ck e đây vk đẻ có hôm ra ngoài chơi e tức e chôtd cửa phòng cho ngủ ngoài. Lúc bầu sắp đẻ mệt mỏi lắm chả biết mà bóp chân bóp vai cho vk đâu rảnh là cắm đầu chơi game, xong nc vs bạn game là gái ý e ơi e ơi này nọ ngọt hơn nc vs vk. Nhiều lần e hỏi e gọi có biết có qtam đâu e bỏ đi mấy lần đấy m
10/17/2019 14:10 Trả lời
kimchi 😪😪😪 khổ đàn ô họ vô tâm vậy đấy m ạ
Jun Hee hôm qua vk game đi ngủ, ck mình cũng đi ngủ luôn, cũng k nói mình ngủ hay j cả. Mình ấm ức k ngủ đc. Mệt quá ngủ mất tiêu thì sáng 4h vô tình mở mắt dậy đã thấy ck đang bấm game tiếp r. Mà hình như giờ đó vk game của ổng cũng dậy r. Y như kiểu hẹn nhau z đó