Có thay đổi được ko

Các m ơi, Em và any qh cũng nhiều lần rồi nhưng lần nào cũng 1-2 p thôi, em nhận ra anh ấy yếu lắm các m ạ. Anh ấy cv stress, nhưng ăn uống cũng bồi bổ ghê lắm, ăn đủ chất, hàng họ ok mà nhanh ra quá, Em ko biết qh nhiều lần có đỡ tình trạng nhanh ra ko ah? Em sắp cưới nên cũng suy nghĩ nhiều. Có mom nói là do nhạy cảm quá mai mốt đỡ hơn nên em hy vọng lắm, vì anh ấy nhát gái, 30 tuổi mới quen em nên anh ấy nhạy cảm lắm, tụi em yêu xa lâu lâu mới gặp. Có nên đi khám ko m nhỉ? Có cách nào để em hỗ trợ anh lúc qh ko? Ko khi nào quá 2p á, em hụt hẫng nhiều lần lắm rồi

7 178

Thảo luận

Mấy ông ck ysl chán lắm m ak. Ck mình cũng vậy. Đã yếu rồi còn 1 tháng đụng vk dc 1 lần. Nói chung là chán. Td rất qtrong trong tình cảm vc luôn á bạn
10/26/2019 09:10 Trả lời
Nyc mìk qh 30p mới ra lận. Đôi khi mệt quá bắt ổng ra nhanh. Còn người mà quen này qh đc 10p đã ra rồi. Chưa làm mình sướng j hết[6][6][6]
10/23/2019 16:10 Trả lời
Hoàng Thuỷ em chỉ có mình anh á, ng đầu tiên và sắp cưới rồi hehe, đang cố gắng kiểm soát và cải thiện đây m a
Ẩn danh mua hầu về cho ăn. Hoạt lên mạng tiềm kiếm xem cách j. Xem cải thiện thế nào mom
K cải thiện gì đâu mom nha.. Ck mình y chang mẫu như ng iu mom đấy.. Tướng tá cao ráo.. Hàng họ khỏe.. Mà lâm trận thì nhanh gãy.. Dùng quen nên cũng k yêu cầu cao lắm.. Hihi
10/23/2019 08:10 Trả lời
Em đang sắp quen rồi m, zị mà bj ông ấy rõ lâu thấy ghét lắm, nay cũng bắt đầu tập kiểm soát rồi m
Lâu không qh nó ra nhanh đó mom à. Mom thử hiệp 2 3 xem ntn.
10/23/2019 08:10 Trả lời
Ẩn danh haha. Ck mình gái gú phải gọi là siêu cao thủ r. Thế mom tìm mấy loại thuốc bổ cho ck uống.
Mama su su từ từ đi khám đã m, anh nhà em yếu mà do nhát gái đó giờ có nắm tay ai đâu
Đã yếu qh càng nhiều càng yếu nha m [2]
10/23/2019 07:10 Trả lời
Ẩn danh chồng m đã yếu sẵn. Qh nhiều sẽ càng yếu hơn
KemmCrazyy giờ yêu xa lâu ngày sáp sáp thôi chứ cưới chắc hạn chế lại m a
Nhiều lúc anh ấy sung quá cũng nhanh ra đó m
10/22/2019 15:10 Trả lời
Chắc vậy á m, em bj thì kiểm soát tốt lắm, mỏi cả mồm vậy mà qh là vào mới vài cái là ra ngay
Bị xuất tinh sớm á đi khám thôi mom
10/22/2019 09:10 Trả lời
Có chứ bsy sẽ khám va cho thuốc mà
Minh Đức cám ơn m nhé
Giong ck mk
10/22/2019 09:10 Trả lời
Haizzz
Chả bù cho anh xã nhà e, ăn ái gì mà hăng dễ sợ 1 ngày dc cả 3 lần. Mà mỗi lần đâu có ngắn cung. 15-20p. E giờ mới biết cảm giác không khép chân lại được là ntn. Lâu quá cũng k vui sướng gì đâu mom à.
10/22/2019 08:10 Trả lời
Nhiều lúc không gian ko thoải mái hay đang ko khoẻ hay hơi khô là em cũng muốn mau kết thúc, nhưng lần nào cũng thế thì cũng chán m a, anh nhà m sinh lý cao rồi
Quan hệ nhiều tue tươngr thoải mái sẽ cải thiện nha mom. Ck mình trước cũng ra sớm. Hơn 1 năm qh Giờ cũng dc 30 rồi.. mình thì chỉ chịu dc tầm 30 phút thôi chứ lâu hơn thì thấy mệt lắm. Vk ck mom cố gắng nha
10/22/2019 08:10 Trả lời
Cám ơn m nhiều, em cũng ko mong quá lâu, e nghĩ em tầm 15 p là đủ rồi ấy, giờ anh ý toàn 1-2 p thôi, kakakak
Ẩn danh từ từ sẽ cải thiện nè mom.