bé đi trẻ

bé e 15 thang đi gửi mà xót qua các mom ah.sen được mỗi tôi k chịu ngủ thôi.đi học bua thứ 3 mà về toàn giật mình với thấy gần đến cổng trường là khóc rồi.😣 Bé các mom bao lâu thì mới quen được ạ và có cần phai cho tiền cô giao k

4 56

Thảo luận

Mới đầu nên bé nào cũng chưa quen thôi m, dần dần bé sẽ quen mà, m đừng lo lắng quá, cháu mình 2t cũng mới đi học mà khóc lên khóc xuống, nhưng 1 thời gian lại thích đi học, đòi đi học bằng đc ấy
10/20/2019 20:10 Trả lời
vâng mom ạ.chắc tại do tâm lý cua mình thôi ne cm ơn mom nha
Nghĩ tới cảnh tới khi cho con đi bộ đội ko biết con khóc hay mẹ khóc nữa. Mẹ ở nhà nên từ từ mẹ sẽ cho đi 😭
10/19/2019 13:10 Trả lời
😂 cũng qua cả thôi mom ạ.
sương sớm chưa dám nghĩ tới m ah 🤣
Vài bữa con mình 5th cũng kiếm chỗ gửi để đi làm nè m. Hic
10/19/2019 12:10 Trả lời
sương sớm uh m. Có 2vc, bà ngoại ở xa, bà nội mất, ông nội làm nhiều lắm k trông dc. Mà 1m ck làm thì k đủ, nên nghĩ tới tlai xa thì bh phải chấp nhận gửi con ak m
Tùng Trúc vâng mom.thương con thì thương lắm nhưng chuy khó cho sau này đỡ cực mom nhỉ.k có tiền cụg khổ lm
Be m 3th trời khóc ròng rã, giờ cho đi học dì sơ thích quá trời
lâu vậy hả mom.mom gửi bé lúc mấy tháng ạ
sương sớm lúc đấy hơn 2tuoi r mom
Bé nhà ai nằm chổng mông iêu quá
💋Mẹ Nếp💋 quậy banh á mom trưa k chịu ngủ nè
Tội lắm xa con 1 s thôi là thấy thương nhớ tồi
10/19/2019 11:10 Trả lời
vì cs nên phải chịu thôi mom ạ.có đk thì cư cho bé oqr nha cho lớn đa mom ạ
Cho con đi học thì việc đầu tiên mẹ nên tin tưởng các cô ! Trẻ con đi học chưa quen khóc là chuyện bt, đêm về có giật mình cũng vì con chưa quen thôi ! Các cô đi làm lương bèo bọt, mẹ thương thì cho các cô gọi là tấm lòng mà các cô cũng sẽ vì vậy vui vẻ lưu tâm hơn ! Mình nói thật vài ba trăm nó chẳng đáng là bao mà con mình vui vẻ là dx, thường thì con mới đi học mẹ nên cho các cô ít gọi là, rồi sau này con quen lớp r mẹ cho lễ tết thôi !
10/17/2019 11:10 Trả lời
vâng mom e hieu mà.cm ơn mom
Con đi học ở với cô mà mẹ ko tin tưởng cô thì cho bé o nhà với mẹ luôn đi.còn việc mẹ biếu qua co hay không là từ suy nghỉ mổi người. Các cô đi làm ko phải trông đợi vào phong bì hay quà cáp của các mẹ. Mà là cai tâm cái nghề của các cô.
10/17/2019 08:10 Trả lời
Lớp đông quá mom. Con mình cũng 15m đi học, nay đi đc 1 tháng rồi. Lúc mới đầu cũng khóc, nhưng ko nhiều, vẫn ăn ngủ chơi, đêm về ngủ ngon đúng giờ. Nay bé quen rồi ko khóc nữa
sương sớm mình ở SG mom. Học phí 7tr/ tháng. Bên mom bao nhiêu, mà lớp vậy thì đc mấy cô
Mẹ Win vâng mom chỗ mom nhiều tiền vây là phải thôi ạ.chỗ e 2tr mom ah
Mom cố lên càng khắc nghiệt con sẽ tự giác hơn. Mẹ nào cũng thương con mà
vâng e cm ơn mom