Cần lắm ý kiến các m...

Các m lướt qua cho mình xin ý kiến với nhé.! Ckk của mình k đều thường thì 50 - 60 ngày mới có có lần, tháng trước mình có mua OVAQ1 còn ck thì SPERMQ uống, tháng trước kinh của mình là ngày 8/9, tháng 10 này mình uống hết thuốc nên mình lấy que thử xem nếu k có thì mình mua uống tiếp, mình thử que để lâu xíu là lại có 2 vạch mờ nhạt nhìn kĩ mới thấy, mình thử cả 2 tuần liên tiếp đều để lâu lại lên nên mình nghĩ chắc dương tính hết á. Tới ngày 14/10 tới bữa nay mình thấy có ra kinh nhưng lượng máu kinh rất ít tầm chỉ 1 ngón tay cái hoặc hơn tí, mình k bik uống ovaq1 bik như vậy hay do lý do gì nhưng từ trước đến nay kinh mình k có bik như vậy, mình có nên mua OVAQ1 và SPERMQ uống tiếp k ạ, có m nào uống rồi cho mình ý kiến với.

0 13

Thảo luận

Mình nghĩ que nào cũng lên vạch mờ là có bé chứ. Nếu k có thì k lên vạch đâu. Mom mua bút thử thai thử lại xem. Vk ck e uống cái này hết hộp bị chậm 2ngày là que lên đậm.ckk của e rất đều.
10/16/2019 16:10 Trả lời
m đỡ hơn mình ckk m đều, còn mình thì loạn xạ
C đi khám xem sao.kinh thưa dễ bị đa nang buồng trứng đó c
10/16/2019 14:10 Trả lời
Vâng ak.nhưng mong 2 năm rùi c nên khám chuyên khoa đi.như xn nội tiết.xn amh.chụp vòi trứng nữa c ak