THAI 15 TUẦN - BÉ GIỐNG BỐ 😘

Sau 3 tuần 2 ngày chờ đợi mòn mỏi thì 2 mẹ con mình lại gặp nhau qua màn hình siêu âm nưa rồi các mom ơi 😀! BS bảo bố giống bé thì ôi thôi ox mình vui lắm luôn, ổng cứ linh tính bảo với mình: Lần này là trái ớt hiểm í ha ha! Mình thì bảo ổng xàm và linh tinh! Ai dè giờ linh tính của bố nó là thật các mom ạ ⛔️Ngay từ ban đầu mình đều có triệu chứng của người mang bầu là con gái nhé, từ ăn uống đến cách hành nghén đều là bầu con gái nhưng giờ ra là trái ớt dòi! Cho nên các mom cứ đi siêu âm là chuẩn xác giới tính nhất đừng nghe ai nhé ⛔️Thấy em bé bình an mình đã vui 1, thăm khám các thứ cho cả mẹ lẫn bé thì người mẹ cũng bình thường lun nên mình càng vui và cảm thấy bình an hơn nữa! Chúc các mom có thai kì thật khoẻ mạnh nha

15 74

Thảo luận

Chúc mừng chị, mong được may mắn như mom
10/24/2019 08:10 Trả lời
Chúc mừng mom nha. Chúc 2 mẹ con khoẻ mạnh nhé.
10/24/2019 07:10 Trả lời
Sa mới chuẩn chứ mẹo biết trai hay gái khó lắm. M bầu ngén ngẩm k thèm chua mn cứ bảo con trai nhưng lại là gái. Nc con nào cũng vui miễn con khoẻ mạnh là đc
10/23/2019 11:10 Trả lời
Đấy đúng chuẩn ý mình muốn gởi gắm tới các mom! Thiết bị hiện đại họ còn hẹn mình siêu âm tiếp theo ở các cột mốc thai lớn mới dám chắc! Chứ đâu phải cứ nhịp tim hay ăn uống là ra giới tính bé đâu ạ! Cứ đi khám con khoẻ là sướng hết cả ng
Chúc mừng mom nhé m cũng 10w rùi Dg mong ngóng đây
10/22/2019 14:10 Trả lời
Hì cảm ơn mom! Chúc mom có kết quả tốt trong lần siêu âm sắp tới nha
Biết là kg chắc chắn.,nhưng nhìn qua nhịp tim có pải hót boy kg Moom
10/22/2019 13:10 Trả lời
Hì dạ đúng r mom! Bé trai mom ạ!
Uoc chi được như mom.cầu gj ước thấy
10/22/2019 13:10 Trả lời
Chúc mừng mon nhé.hình như năm ngoái mon cũng bầu đúng k
10/22/2019 10:10 Trả lời
Cảm ơn mon
Mấy tháng mon uống sữa bầu
Chúc mừng m nhé chúc hai mẹ con thai kì khỏe mạnh nè ctc của m thích quá của e hôm 21w có 27mm thôi đag phải dùng thuốc để duy trì cũng lo lắm
10/21/2019 10:10 Trả lời
Ngọc Huyền c cảm ơn e nhiều lắm nha! Để lần đi khám sắp tới c hỏi rõ Bs về vấn đề ctc cho biết rõ thêm chi tiết! Đi khám thấy Bs cười mãn nguyện và bảo ổn là chị sung sướng k gì bằng em à
Peppa Pig 🐽 chỉ cần con khỏe mạnh đủ ngày đủ tháng rồi ra chẳng mong muốn gì hơn nữa
Hihi nge mừng quá m nhỉ Chúc mừng m nhaaa
10/17/2019 16:10 Trả lời
Cảm ơn m nhiều! Sung sướng lắm mom ơi! K gì bằng luôn! Món quà 20/10 đắt giá nhất đv ng làm mẹ như m
Chúc mừng m nhé [1][1]
10/17/2019 11:10 Trả lời
Dạ mình cảm ơn m nhiều nha