Cần lắm 1 ng để tâm sự

Em ms sinh đc 2 tháng, stress quá, ck e đang quen gái dịch vụ. Đôi khi em muốn tâm sự cùng ng lạ. Em buồn quá

4 29

Thảo luận

Mới sinh xong suy nghĩ nhiều trầm cảm đó mom....jo có con phai ngi cho con va cho minh mn ah
10/17/2019 06:10 Trả lời
Chăm con đã vất vả rồi còn phải suy nghĩ đến ck nữa. Mệt mỏi mom nhỉ
10/17/2019 05:10 Trả lời
Chồng mình cũng thế ý, thôi kệ vì con lờ đi mà sống thôi , ai sống cuộc đời người ấy coi như vì đứa con vậy
10/17/2019 05:10 Trả lời
Ck mình đi 1 lần và giờ mình đã bị bệnh. Hi sinh tất cả đổi lại là gì
10/16/2019 21:10 Trả lời
Phụ nữ thật khổ hi sinh nhiều rồi chăm sóc con cái để rồi a ta đi tìm niềm vui mới bây giờ m đang có con nhỏ thì đừng suy nghĩ nhiều quá m ak ảnh hưởng đến sức khỏe của m với con
Giống mình thế. Mới sinh hơn tháng là biết thằng ck có bồ.xong kêu bỏ rồi vài bữa vẫn thấy nt nữa. Rồi bắt dc hẹn hò di choi nữa. Bây giờ con mình dc 4thang rồi nó vẫn còn nt với con do .mình kệ nó luôn ly thân luon, muốn làm gi làm nhung dem tiền về cho minh nuoi von la dc
Mới sinh xong suy nghĩ nhiều trầm cảm đó mom
10/16/2019 20:10 Trả lời
Mình k thể nào k suy nghĩ đc mom à, biết k tốt mà cứ sn
Mới sinh xong suy nghĩ nhìu đau đầu lắm. Vk ck mom nên ngồi lại nc. M sợ đi nó mang bệnh về cho m thì khổ lắm
10/16/2019 16:10 Trả lời
Đau đầu mom à, đầu mình đau điếng ấy hjx
Na Bi thế nên cứ kệ đi mom ạ.vk ck m cũng chục trặc nè. Ck m k đi gái nhưng vô tâm quá.ban đầu m khóc nhìu và anghix nhìu.nhưng jo m chătng buồn nghĩ nữa.m buông bỏ cho nhẹ lòng .từ hôm vk ck m li thân đến jo m cảm thấy nhẹ nhõm lắm ý.
Mới sinh nghĩ nhiều nguy hiểm. M cẩn thận chứ k lại đem bệnh về.
Na Bi chắc bị stress quá rồi. Thôi kệ đi. Muốn làm gi làm. Đừng qtam nữa . Lo cho mình trước rồi khỏe chút tính sau
lehanny biết vậy mà mình k lm đc ấy mom, hjx, cứ rảnh là nghĩ thôi
Nếu nói ko thay đoi m chỉ cần nói. A muốn đi đâu thì đi nhưng đừng mạng bệnh về cho mẹ con tôi là đc. Roi m bơ luôn đi. Vui vẻ với con đc roii
Mình ns r nhưng k thay đổi đc mom à, ns rồi đc vài ngày rồi đâu lại vào đấy
Na Bi bơ luôn m. Cần con lag đủ roiif