Sonno Bimbi siro thảo dược !!!

Mấy m ơi có m nào sử dụng sonno bimbi này cho con uống ko quấy khóc với gắt ngủ khó ngủ ko sâu giấc, ngủ muộn chưa mấy m. Mấy m thấy có hiệu quả ko và khi ngưng dùng bé có trở lại như củ ko. Mấy m cho e hỏi nha.

1 17

Thảo luận

E cho con u thấy ngủ đc nhưng bé bị tiêu chảy nên ngưng lun, nge nói có thành phần thuốc ngủ trong đó e thấy đúng vì vừa u xong chút xíu ngủ liền ngủ mê đến quên bú lun, sau bị tiêu chảy e bỏ lun qua 3 tháng ngủ êm rùi mom
10/17/2019 16:10 Trả lời
Biểu hiện bé nhà m sao vậy m
Mẹ Bee bé e k gắt ngủ nhưng ban ngày thức chơi tối củng thức chơi tới 11-12h đêm moi đi ngủ trẻ ss ngủ 20/24 tiếng con e toàn thức nên sớ bé k lớn nên mua về ch dùng mà k đc
mình cho uống cái này chả ăn thua j hết mom ơi , đổi bé uống vtm d3 đc tuần nay bé ngủ ngon lắm . khuyên mom k nên mua cái này
10/17/2019 16:10 Trả lời
Mình bổ sung d3 cho bé lúc 1m tuổi tới giờ đó m. Hiện tại bé đc 2m20d. Bé nhà m sao mà cho bé dùng vậy m chia sẽ mình nha. Bé nhà mình thig tầm 20 ngày nay gắt ngủ với ngủ ko sâu giấc ngủ muộn. 8 9h là bùn ngủ lắm rồi mà quấy khóc ẳm ru ngủ thấy ngủ đặt xuống 5 10ph là khóc phải ẳm ru lại từ đầu làm vậy tới 11 12h mấy mới chịu ngủ lun. Có khi quấy vậy 10h mấy thức mở mắt hoài hồi quấy khóc lên mới chịu ngủ lun. Cứ gắt ngủ vâyh á m. Bé nhà m sao vậy m
Mình cho dùng hết 1 lọ thấy bé ngủ đêm tốt rồi mình dừng. Sau đó bé vẫn ngủ đêm như vậy tới lớn lun
10/17/2019 12:10 Trả lời
Mình cho bé dùng cũng đc 4 ngày rồi nek m, thấy bé ngủ sớm hơn. Mà bé vẫn quấy khóc trc khi ngủ á m. Vẫn phải ẳm tay ru ngủ mới chịu ngủ. Bé nhà m dừng sp bé cod nằm chơi tự ngủ đc ko m. Tới jo ngủ mình đã vô phòng tắt đèn giữ im lặng mà bé vẫn ko tự ngủ đc.
Mẹ Bee mình dùng ti giả nữa, sau khi cho uống khoảng 3w thì bé k bị gắt ngủ nữa, tới h ngủ tắt đèn cho ti giả mút là ngủ thôi
Mình cho con uống thấy cũng hiệu quả m ạ.
gà con Bé nhà mình thig tầm 20 ngày nay gắt ngủ với ngủ ko sâu giấc ngủ muộn. 8 9h là bùn ngủ lắm rồi mà quấy khóc ẳm ru ngủ thấy ngủ đặt xuống 5 10ph là khóc phải ẳm ru lại từ đầu làm vậy tới 11 12h mấy mới chịu ngủ lun. Có khi quấy vậy 10h mấy thức mở mắt hoài hồi quấy khóc lên mới chịu ngủ lun. Cứ gắt ngủ vâyh á m. Bé nhà m sao vậy m
Bé nhà mình ngủ đc 1.2 tiếng là dậy khóc ko dỗ đc. Mình cho uống nữa tháng nay rồi
Mình chỉ bsung vitamin D thấy bé ngủ ngon hơn mom
Bé nhà mình đã bổ sung d lúc 1 tháng á m . Giờ bé nhà mình đc 2m20d. Khoảng 20 ngày gần đây là bé 11 12h mới chịu ngủ sâu lun. 8 9h bé đã bùn ngủ lắm rồi mà bé gắt ngủ phải ẳm trên tay ru ngủ xong đặt xuống là thức cứ vậy tới 11 12h mới ngủ lun.