Buồn

Thả cả năm không dính bầu thấy bản thân vô dụng Bây giờ cả 2 đứa chia tay rồi..

0 76

Thảo luận

Chưa khám kĩ càng. Biết đâu nguyên nhân là do người iu mom thì sao.
10/18/2019 13:10 Trả lời
Có thăm khám j chưa m???
10/18/2019 07:10 Trả lời
Ẩn Danh hic nhiều khi do tâm lí ảnh hưởng nữa đó m. Vc e 24,25t cũng thả mà cũng đã dính đâu mặc dù cũng canh que đi bs soi các kiểu luôn. Tháng này chậm 5 ngày r thử que vẫn 1v
bảo uyên cố lên nha chúc bé yêu về với mom
Mom đi khám hiếm muộn đi chứ k cưới ng này còn fai cưới ng khác mà
10/17/2019 23:10 Trả lời
Ẩn Danh vậy mom phí tuổi xuân vs ng 50t làm j.cứ vô tư đi chứ.
Ẩn danh Uhm mom đang đau lâm dâm bụng chắc bà kinh sắp ghé
Dg y nhau thoi chứ chưa cưới đúng k mom
10/17/2019 22:10 Trả lời
Chưa mom ah, tháng này mơ cá chép, rắn, bạn thân khoe qué 2 vạch mà sáng nay sau 9 ngày thử 1vạch ng k có biểu hiện gì
Đi khám chưa m? Đàn ông hèn thế. Chắc gì lỗi đã ở bạn mà chtay
Cứ đợi trễ kinh đã mom. Đã chắc chắn đâu. Với lại con cái lộc trời. Cứ qh k cod lại bỏ thì nghiệp đầy người bạn trai kia mất
Theo như tháng trước thì hôm nay có kinh, tháng trước kinh sớm 4 ngày, nhưng lịch thì vẫn chưa đến ngày,
Chi vi the ma ct sao mn.con cai la lộc trời cho ma mn đâu phải thjk la coa dau mn
Ẩn Danh í mn là cái vạch xa xa kia ak.nó phải gần nhau chứ nhỉ
Ngocbich Hoang k mom, vạch mờ sương khói đoạn giữa ý
Biết đâu tháng này lại có thì sao mom
Ẩn Danh vậy cũng lo mom nhỉ. Mom chưa lấy ck thì mom thử đi khám kĩ xem sao. Chữa trc khi cưới mom ạ. Cưới về lâu có lại đâm lo thêm
Vì ko có con mà bỏ thì tương lai sau này mom lm sao lấy ng khác cũng vậy thì lai chia tay à
Ẩn Danh hic cha mẹ nào thik chứ. Mom chưa lấy ko biết thôi cách xa tuoi khó sống lắm. Bạn tớ lấy ck hà nội hơn có 16tuoi thôi ma li thân rui nè. Ck già về khó sống ko như lúc yêu. Thôi yeu ng trẻ thôi mom cho cha mẹ vui ko tội gì ma phải thế cả
Ẩn danh Uhm cũng chia tay r mà mom
Sao v mom?
Ẩn Danh à vậy hả. T tưởng que thử thai. Mà đọc câu chuyện b nói vs b ở trên thì t nghĩ là a kia lớn tuổi quá r. B đã qđ ctay mà duyên ko mang em bé tới thì coi như là ko có phận. B quên đi r tìm hp khác cho mình t nghĩ sẽ ok hơn đó. Mong b qđ sáng suốt và sớm tìm đc nửa còn lại phù hợp với mình
thuỳ bimi cảm ơn mom