Nội ngoại

Có m nào ở cữ nhà ngoại mà ko muốn về lun ko, 2 vk ck e ở chug zs ôg bà nội, sanh con e về ngoại ở, ság ra 2 mẹ con ngủ chán chê muốn dậy lúc nào dậy, dậy r bà ngoại bế cháu đi phơi nắg thay đồ cho măm 1 bình sữa r ru ngủ, e chỉ việc vệ sinh cá nhân ăn ság x giờ nằm bấm đt thôi, trưa bà ngoại cũg tắm cho, nhiều lúc cháu khó ngủ ngoại bế ru cho ngủ lun, 2 tuần nữa về nội r ko bik mẹ con xoay sở làm sao, còn giặt quần áo cơm nước nữa chứ, mà ko về thì tội ck, nhớ con cứ chạy tới chạy lui, nhìu lúc lên con ngủ chỉ dám nhìn đợi cả tiếg ko dậy nên lủi thủi đi về, vừa về 15p nó thức, 1 ngày gọi video chục lần z, mà về cũg thương ngoại nhớ cháu, cháu đầu nữa... haizzz

3 15

Thảo luận

Giống ck e thế chạy tới chạy lui thăm 2vk con mà muốn về chăm ck nhưng thôi ở cử cho mình xong xui r tính tiếolp
10/18/2019 08:10 Trả lời
Mk 2 thág r nhg cứ muốn ở lun, hi
Tâm lý chug cac mom ở cử rồi mà
Đó là tâm lý chung rồi m ah
Quần áo m có thể quăng vô máy giat cho gọn củg đc á m . Mà nghỉ cảh đag sung suong huong thụ mà về v củg hơi ngán 😅
Giặt tay r cho máy sấy, chứ giặt máy sợ ko sạch á m
M còn dc về nội tháng đầu, chứ mih là fai về nội đây
Mih xin về nhưng k dc đây😭
sâu thích về là về m ạ, ko ai có quyền ko cho phép hết. Về nhà mẹ đe chớ có phải đi đâu đâu.
Mình thì sanh ở nhà nội. Nội lo hết từ tắm rửa, giặt đồ, phơi nắng, cơm nước cho đến mình 3thang luôn ý
Nhà nội cũg đc, nhg vẫn thích ngoại hơn m àk, tự do làm biếg
Me too. Chỉ muon o với mẹ ngoai. May là dc ở miết ko phải về nội ck công tác gần ngoại. Nhờ ngoại đỡ đần [3]
10/18/2019 07:10 Trả lời
Như m thì thích quá r, con gái về nhà là như bà hòag z