Đánh con

Nhóc nhà mình 4 tuổi. Bị mẹ đánh từ hồi bé. Lúc giận lên mình không kiềm chế được. Đánh xong tối nằm ôm con hối hận vô cùng 😫

1 13

Thảo luận

Mà đánh con riết cũng quen tay nha mấy mom. Nhiều khi hơi tí cũng đánh con. Mình ko bt cách nào để thay đổi dc tính cách còn đứa e nó mới sinh ra nữa. Tự dặn lòng là sẽ ko đánh như chị nó vì đánh từ nhỏ làm con lì đòn càng hư thêm. Nhưng bằng cách nào đây mình nóng tính lắm
11/19/2019 08:11 Trả lời
Mình nè, tự nghĩ bản thân là con quỷ dữ, lúc điên lên đánh con ko tiếc tay lúc hết giận nhìn lại vết roi mà hối hận vô cùng, lần nào cũng tự dặn lòng phải bt kiềm chế ko dạy con theo cách đó được sẽ làm hư con thêm nhưng lúc nó lì nó biếng ăn mẹ lại lên đơn điên như thường
11/19/2019 07:11 Trả lời
Gì cũng là mún tốt cho con thôi. Ai dạy con mà k đôi lần, tức đánh, đánh xong lại thấy hối hận sao mình k bik kiềm chế, lại lấy dầu thoa thoa, bôi bôi, bùn hết sức hà[28][28][20]
11/04/2019 14:11 Trả lời
Mỗi lần giận lên là không kiềm được. Dặn lòng không đánh con nữa vậy mà vẫn quất ầm ầm
4t rồi biết rồi thì mom nên dạy con bằng cách khác như cô hàng xóm k con nhưg có đứa cháu ở chung cô dạy phải nói rất nể k bao giờ đánh bé...vd: k ăn..thì cầm cây dọa vào ck hỏi anh có ăn k,k ăn phải k,k ăn cơm thì ăn đòn...thế là bé chạy lại bảo bác ơi k ăn là phải ăn đòn cho bác H ăn dòn đi ken ngoan ken ăn cơm với bác nha...lặp lại cho nhữg cái bé làm sai,,,ở đây chỉ có nhóc đó là ngoan nhất ý
Nhóc nhà mình nói không không sợ. Mà mình chỉ bực lên mấy lúc con ăn ngậm thôi. Nửa chén cơm có khi ăn 2 tiếng mới xong
Ẩn danh kkk còn tùy vào nữa nhìu lúc như vậy mình mà bận thì k quạo k được mom nhỉ
Mk cũng bị vậy 1 lần. NNhưng k đánh. Chỉ quát rồi vỗ mông Con thôi. 1 lúc sau thấy hối hận kinh khủng. Bé nhà mk 11m thôi
Mỗi lần giận lên là không kiềm được. Dặn lòng không đánh con nữa vậy mà vẫn quất ầm ầm
QQuát song lại hối hận
M cũng vậy ak con 5 tuoi mà lắm lúc nên cơn điên đánh con xog lắm lần còn khóc
Vậy mà bé không giận mẹ. Lúc nào cũng quấn mẹ. Bị đánh xong vẫn chạy theo sau mẹ 😥
Ẩn danh đúng roii m đánh xong lại càng quan mẹ hơn áy mồm thì bảo ko choi moi mẹ nhung vân theo mẹ ak