Ckk

Có mom nào thử thai trước ckk k lên vạch trễ mới lên vạch k vậy ạ . Thật ra e đang kế hoạch nhưng mà sau qhe 12 ngày e thử lên 2v báo cho ck rồi ( anh bất ngờ vì xuất ngoài lại dính nhưng e thấy có vẻ anh vui vi thấy que 2v anh vừa cười vừa nói) đến 2 hôm sau vạch mờ biến mất giờ thử toàn 1v các mom ạ que ơi là que ( e thử sau qhe 11 và 12 ngày thử lên đậm dần cơ lạ thật mà e mua nhiều loại khác nhau luôn đấy ) 3 hôm nữa đến ngày r e có chút đau mỏi lưng bụng có lúc đau lúc k ngực thì bt thi thoảng bị buồn ói thôi đúng là bâyh mới hiểu cảm giác muốn 2v như thế nào em chưa nói lại với ck là e thử lại bị 1v ( ảnh bên dưới lần lượt là các lần e thử )

3 23

Thảo luận

Mom xn beta xem sao ạ
11/11/2019 20:11 Trả lời
vay la ko co dau mom
11/11/2019 20:11 Trả lời
Lan Nguyen nếu hnay k đến sáng mai e thử sớm
Linh Đan uh .de ngay hai ngay thu cung dc
Có thể là dương tính giả. Cũng có thể là que thử sai. Mom nên thử tiếp vào những ngày tiếp theo xem sao nhé. Hoặc thử máu
11/09/2019 06:11 Trả lời
Linh Đan vậy cứ thử mỗi sáng. Trước mình cũng bị vậy. Trước kì kinh 2v đỏ xong hí hửng cả ngày vì mình đang mong con. Sáng hôm sau thử thì 1v. Xong chán nản. Hôm sau nữa thì có kinh
lucky chắc e giống mom r thôi đành nói với ck e thử 1v que sai thôi mom nhỉ thử hoài cũng 1v chắc chắn k có hy vọng gì r vì e xuất ngoài hoàn toàn
Trước ckk vẫn lên nhưng cũng có người có rồi nhưng chưa lên, trường hợp của m tuy xuất ngoài nhưng trong quá trình qh thì Tt vẫn ra nên vẫn có thai bt nhé
11/09/2019 04:11 Trả lời
84969707xxx hnay e thử lên mờ lắm luôn mom ạ sáng mai e thử lại 1 bên bầu ngực e căng đau r
Linh Đan the ah ! Van co chút hy vọng ! M cung dang dau lung! So sap den Ckk! Chan qua mom ah