Que thử 2v, ra máu.

M trễ đến hnay là ngày t3, gần trưa m thử thì qe lên 2v nhưng lau giấy thấy máu. M đeo bvs (loại hàng ngày) thì từ trưa tới tối, m ko thấy ra máu nữa chỉ dính như hình thôi, nhưng lau giấy thì vẫn thấy máu như khí hư (dai như lòng trắng trứng). Bt ckk of m bđầu là ýt như này vài tiếng r sau ra nhiều hơn, và đều chứ ko như hnay. Mà dạo gần đây m lại hay tức bụng trên và đau bụng dưới nữa... Có mom nào biết hay đã bị nv chưa nhỉ??? Đã ai thử que lúc mới trễ ckk mà lên 2v nhưng ko fải bầu chưa ạ???

7 53

Thảo luận

Cố lên m
11/17/2019 00:11 Trả lời
Chúc m chóng khoẻ nha
Dạ, tks mom nhiều nha
Có túi thai trong tử cung chưa m, rồi có xét nghiệm máu k m? Mà m đau bụng dưới hai đau hai bên gần háng?
Rồi m còn ra máu k,
Ẩn danh m hết ra máu r mom ạ
Nhìn 2v của mom mà ham quá...mong sáng mai thử sẽ lên 2v như mom
11/16/2019 18:11 Trả lời
Mom có kqả chưa??? M phải đợi sau 2w ktra lại ms ytâm đc, chứ bh vẫn đang nóng ruột vì kb' con đang ntnào... Bsĩ nói vẫn còn qá sớm để xem đc j
Mom ơi, giờ sao r,mình thử que 2v nhưng mờ mà m lại ra máu nâu hồng ko ra ướt như mom,sáng nay m thử lại thì v2 nhạt hơn nữa,m sợ đến kinh mà ko thấy ra trễ 2 ngày r,đau lưng lắm
11/16/2019 17:11 Trả lời
M bh đang uống thuốc và cả đặt nữa. Cũng ko thấy ra máu nữa. Bsĩ nói phải nghỉ ngơi. Hẹn 2w ktra lại mom ạ. Mom thử qe lại nhạt đi hả??? Thử có cùng thời điểm ko mom???
Mom đi khám liền đi nha
11/15/2019 19:11 Trả lời
Chuột iu ❤️❤️ m uống thuốc và đặt thuốc mom ạ. Bsĩ dặn, nghỉ ngơi các thứ, rồi 2w sau khám lại, cũng sốt ruột mom ạ
Ẩn danh nhưng đã thấy thai trong tu cung chua mom oi
Mình thử que đậm và chậm 5 ngày ra máu rồi bị sảy hic
11/15/2019 19:11 Trả lời
M bị động. Thương mom. Ggsk mom nha. Thế mom có b' lí do ko. M thì chắc tại cho con nhảy vs nhún trên bụng, sau đó bị tức r đau bụng r ra máu đó mom
Mon sữa ơi mon sảy lâu chưa , em cũng mới sảy tháng trước , tháng này mon có thả lại luôn ko
m trễ chưa m?
11/15/2019 13:11 Trả lời
M trễ 4d r ms thử mom ak
E sợ 2v là do có máu ấy m. M đi khám xem sao. Trk e cũng như m thử lên 2v, nhưng hk có
11/14/2019 05:11 Trả lời
M có r mom ạ, mà bị động. Bsĩ cho thuốc về đặt vs uống, bắt nghỉ ngơi các thứ các thứ...
Mình thử 2v cái hôm sau có kinh luôn mà thử hẳn 6 que 6 hãng lên 2v nha
11/13/2019 22:11 Trả lời
Ẩn danh bs có cho thuốc gì ko mom
Ẩn danh có mom ak, cả uống vs đặt :(