Mong bé

Sau 6 ngày sau rt có mom nào có thai mà có biễu hiện là cứ ớn lạnh trong người k ạ? Người lúc nào cũng ấm ấm Mấy mom đừng bơ e

1 16

Thảo luận

Mẹ nó thử xem có máu báo ko, mình thấy hồng hồng nghĩ là sắp có kinh ai ngờ có bầu. Chứ nhiệt độ hay gì thì làm gì có biểu hiện sơm thế
11/19/2019 16:11 Trả lời
Chẳng biết sao nè mom. Sau rụng trứng 3 Ngày . Ng cứ ớn lạnh vậy. Rồi ấm ấm vào lúc chiều. Nên thắc mắc lên đây hỏi nè mom 😞
Mom rt cùng ngày với mình , mình cũng đang trông từng ngày để thử que nè , bsi dặn 2tuần mới thử que nên đợi thôi Mom .
11/19/2019 16:11 Trả lời
Uyên Nguyễn ùm nè. Chúc mom sớm có bé nha. 😊😊
Ẩn danh Mom cũng vậy nhé hy vọng cùng bắt dc chuột vàng .
Kinh nghiệm của mình là nên thả lỏng đừng mong quá gây hiện tượng giả, cứ thoải mái con mới đến, còn áp lực quá sẽ khó khăn đó
11/19/2019 15:11 Trả lời
M mong quá bị suy nghĩ nhiều r ấy. Chứ sau 6n chưa có biểu hiện gì đâu. Chúc né sớm về với m nha
11/19/2019 15:11 Trả lời
Ùm. Do e siêu âm canh trứng nè mom. Chẳng thấy gì hết. Mà cứ thấy ớn lạnh khan à. Chiều tối hay nóng lạnh. Hic
Ẩn danh cố gắng ăn uống đủ chất, đi lại nhẹ nhàng m ạ.
M để ý nhiệt độ cơ thể xem, nếu ấm luôn đến lúc có kinh thì có khả năng. Cơ mà muốn chắc thì cũng phải từ ngày 12 sau rt thử que mới lên
11/19/2019 12:11 Trả lời
Cảm ơn m nhé. Do mình siêu âm canh trứng thấy hôm nay cứ ớn lạnh. Kèm lạnh bụng dưới nên thấy hoang mang ghê luôn
Ít phải sau 10-14 ngày thử que và đậu thai mới có biểu hiện dc mom. Mom mong quá. Nhạy lắm từ 7 ngày trở đi mới thử dc
11/19/2019 09:11 Trả lời