Ai rành về khoản này cho e hỏi

E vs ck e quan hệ ngày m6. Qh xong e uống khẩn cấp liền. Tới ngày m9 bọn e lại qh và e cũng uống khẩn cấp, theo đúng lịch thì 14 e có kinh, nhưng 12 e lại ra máu, rất ít chỉ thấm góc cái băng vệ sinh rồi hết. Hôm nay là ngày 19. Tức là 7 ngày từ ngày ra máu nhưng e lại chưa có kinh. Mọi người cho e xin ý kiến. E có phải có thai k ạ?? E mua cả 10 que thử mà có que mờ. Có que lại k có gì

0 31

Thảo luận

Dùng thuốc liên tục vậy bị rong kinh hoặc tắc kinh đấy Mom , k có thai đâu , lần sau đừng dùng thuốc tránh thai kiểu vậy ảnh hưởng sức khoẻ sinh sản lắm .
11/19/2019 16:11 Trả lời
Dạ, mong là k có thai để lần sau e đi đặt vòng luôn
Hồi xưa mình cũng dùng thuốc tránh thai khẩn cấp, lần nào dùng cũng bị rối loạn kinh nguyệt, kiểu dùng xong là 2-3 ngày sau lại có kinh, riết toàn dùng bao k giám dùng thuốc vì sợ ảnh hưởng sức khỏe sinh sản sau này
11/19/2019 15:11 Trả lời
Ngọc Ánh chỉ nên dùng tháng 1lần nếu ngoài ý muốn thôi, chứ mình cảm giác thuốc khẩn cấp làm cơ thể mình gặp nhiều vấn đề như kinh k đều, tóc rụng...
Ẩn danh dạ, bây giờ e đang lo quá m ạ
Khẩn cấp vừa phải đi làm đây, uống thuốc tránh thai khẩn cấp không có nghĩa là b sẽ k có nhea
Phạm Quỳnh Chi Như dạ, cảm oen m ak, lm e lo quá
Phạm Quỳnh Chi Như dạ, chắc để vài ngày nữa m ạ
Em nghĩ ko có đâu chị. Do rối loạn thuốc thôi í ạ
Ngọc Ánh thế thì ko sao đâu mom ơi
🌻_Xù_🌻 dạ, mong là không có thai
Que nào lên mờ vậy em, chắc que nhỏ pk. Nhưng lần sau đừng tránh thai kiểu này nhé. Uống hàng ngày hoặc dùng bao đi cho an toàn.
Ngọc Ánh em bỏ que rồi ah, có hình ko. Que loại nhỏ hay lên mờ nhưng lại là dương tính giả
Jane đợi e tí, e tìm lại
Mong nên đi khám sẽ chính xác nhất nha
Ngọc Ánh nếu vay thi minh doi may ngay van ko có thi đi kham lai nha mom
Rối loạn vì uống thuốc ttkc nhen
Dạ, có chắc chắn k ạ m