“Tai nạn” sau quan hệ

Các chị ơi cứu em!!! Em với ny lâu không gặp nên mới quan hệ với nhau. Chắc do tư thế không hợp nên ny em làm em đau ý. Sau quan hệ em thấy chảy máu. Em soi âm đạo thì có vết xước (nứt) tầm 0.5cm ở cuối âm đạo, đoạn đáy chậu gần hậu môn ý, chảy máu ở đấy. Đi vệ sinh bị rát nữa, chùi giấy thì máu lấm tấm sợ hết hồn. Em chưa bị xước bao giờ nên hơi lóng ngóng không biết xử lý sao cho không bị nhiễm trùng. Chị nào có kinh nghiệm và từng bị rồi thì chia sẻ giúp em cách vệ sinh cho nó mau lành với không chảy máu nữa được không ạ???

4 53

Thảo luận

Ngày xưa em cũng bị hoài, giờ hết rồi, giờ ổng kêu rộng 😥😥
11/20/2019 16:11 Trả lời
Chị xử lý ntn ạ? >< Bao lâu thì hết hả chị
Ẩn danh tuần hơn tuần á chị, em cứ như bình thường thôi, chỉ là không quan hệ nhiều, 1 tháng 2 lần thôi
Mình cũng hay bị rách cửa mình ý mom có khi Ny mom đâm mạnh vào đẩy nông phần dưới nên bị rách qua 1-2 ngày lại hết 😅
11/20/2019 11:11 Trả lời
Heo Con chị đi lại có phải kiêng gì cho nó đỡ rách lại ko? Chị rách bên trong hay ngoài da ạ ><
Ẩn danh chị ko em ơi mà đi vệ sinh với rữa muốn đái thêm lần nữa thôi 😅 C bị rách phía ngoài chứ k phải bị trầy xước bên trong
Mik thì bị bên trong, rát và chảy ít máu hơi hồng, để tự hết à
11/20/2019 10:11 Trả lời
84898428xxx dạ em giờ cũng thế, 1 ít dịch nhầy hồng hồng. Xong nó hết hả chị?
Ẩn danh vệ sinh bằng nc muối sinh lý, tạm ngưng quan hệ vài hôm sẽ khỏi
Đã chưa cưới dám qh thì còn gì ngại nữa m. Lo thân mk trước đã. Mk đây năm lớp 10 tự mk đi khám viêm rồi đây.
11/20/2019 10:11 Trả lời
Ẩn danh chị hay khám pkhoa bvien nào ạ? Chi phí ntn hả chị?
Ẩn danh mk đi khám bv tuyến huyện vì gần, vs sử dụng bh nên chẳng hết bao nhiêu nk. Siêu âm, lấy mẫu , lấy thuốc hết mấy chục, nếu là bv tư thì hết gần 200k nk.
Đi bv cho yên tâm m ạ, bsi giờ tâm lý mà, họ k soi mói gì mình đâu
11/19/2019 22:11 Trả lời
Đi bệnh viện hay phòng khám tư bây giờ ạ?
Ẩn danh bv tư thì sẽ ngta tư vân kĩ hơn cho m đấy
Đi viện đi. Đã quan hệ rồi mà còn bảo sinh viên nên ngại. Vấn đề đó nên thăm khám cho bsi kê thuốc
11/19/2019 20:11 Trả lời
Chị biết chỗ nào khám phụ khoa tốt ở HN ko ạ?
Ẩn danh Cứ vô thẳng bvien gần mình ở nhất ktra đi.
Rách j tới 1cm? Vậy phải vô bv để khâu lại, chứ k thôi sau này nó hở ngoác ra sao mà quan hệ
11/19/2019 18:11 Trả lời
Em nhầm chị ơi, là xước tầm 0,5 cm ý
Nếu qhe xong bị sót là bt, nhưng nếu rách thế m đi xem khâu vào chứ, để sợ nhiễm trùng, lại bị rộng nữa, khi nào xấu lại phải mất tiền làm thẩm mỹ à
11/19/2019 17:11 Trả lời
Trước mình bị . H nghĩ lại còn Sợ .Ra hiệu thuốc nói với ngta là bị rách như vậy. Ngta bán thuốc chống viêm cho mình. Về rửa bằng nước ấm. Dùng khăn thấm khô chứ k dc dùng giấy vsinh. Tối ngủ k mặc chip cho thoáng. Vết thuoeng sẽ mau lành. 1 tuần mới lành đấy...
11/19/2019 16:11 Trả lời
Ẩn danh em sáng đi học chiều đi làm chắc chạy xe 1 ngày 4-5 lần 😭 Mà chị có thuốc bôi ko ạ?
Ẩn danh k e. C uống thuốc thôi
Ngày xưa mình cũng hay bị rách vì của mình rất bé. Nhưng rách 1 xíu thôi. Cũng có chảy máu. Mình k đi khám để nó tự lành mom ạ
11/19/2019 16:11 Trả lời
Chị chảy máu tầm bao lâu thì lành ạ?