Các mom cho mình than thở về bản thân mình một tí 🙂

Mấy nay em stress thật sự, có mom nào hiểu được cảm giác cô chú họ hàng can thiệp vào việc mình nuôi con không ? Em làm gì cho con cũng bị nói - đút nước cho con bị nói thấy ghét" -Nấu đồ ăn cho con thì nói tốn tgian ( mà em nấu đấy chứ k nhờ ai) kêu mua ở ngoài ăn bla bla -đút cháo con ăn cũng nói em đút khó ưa, ko biết đút bla bla -em lau mình cho con cũng nói, pha sữa cho con uống chờ nguội em cũng bị chửi - con em ho họ kêu lấy thằn lằn đốt cho con em uống, em nhất quyết ko chịu, chửi em bằng những lời tế nhị 🙂 Em kỹ lưỡng cho con bị nói làm lố, chảnh Còn vài ng thì hút thuốc xong r ôm con em hôn má, lúc em đưa bình sữa cho con uống nhiệt độ an toàn r mới cho uống nhưng cũng có ng vô ý miệng hút thuốc hay ăn uống gì xong r đưa miệng vào núm vú để mút thử 🙂 Xong r đưa cho con em bú em cầu trời cầu phật ko ấy, mặc dù em đã nói nhẹ nhàng rồi mà còn tự ái r chửi em, em cũng mệt mỏi ba cái vụ gì nuôi con hồi xửa hồi xưa. Cả ngày chăm con ko mệt ko chút áp lực, nhưng lời qua tiếng lại của những ng trong nhà làm em có cgiac em là một người mẹ Vô Dụng nhất các mom à, em mệt mỏi lắm, đôi khi thấy mình yếu đuối nằm khóc một mình r nghĩ ra quẩn này nọ 🙂

1 2

Thảo luận

Trời, họ có miệng họ rảnh quá vậy. Làm như con mình đẻ ra vậy đấy. Bơ họ đi mà sống thôi m. Vô duyên hết sức.
12/02/2019 14:12 Trả lời
Mấy ng ăn ở k rảnh rổi ý mà, mom cứ xem như vô hình đi
11/27/2019 14:11 Trả lời