Tâm sự

Em bị trễ Kinh 2 ngày rồi các M ậ . Em hk muốn có baby bây giờ. Vì bạn trai em gđ em hk muốn gã en cho anh ấy. Vì sợ em khổ . Nhưng gđ anh ấy từ nhỏ đến lớn ai cũng thương em hết. Tuy anh ấy có hơi hk qtam đến gđ em nhưng trong lòng anh ấy lúc nào cũng qtam . Nếu chẳng may em có thai ngoài ý muốn thì em phải làm sau đây các M

3 7

Thảo luận

Tưởng là gdih ng ta gét mìh k cho mìh y ngăn cản. chứ gdih ck mà thương thì k sao. Gdih mìh mìh giải quyết dc. Chỉ bg cách e hãy hp, chứng mih cho bme thấy qdih của mìh là đúng đắn. Vs cả... e cũg nên xem xét lại lời bme, thường bme mìh tỉh táo và có knghiem sẽ nhìn dc tlai khi e chọn. Và họ thươngf k sai. Nên họ góp ý k muốn e lấy ngta chắc có lí do và nó cơ bản sẽ đúng về tlai. Đấy c ns thật
11/29/2019 13:11 Trả lời
Nếu ko muốn co thai thi đừng quan hệ trước hôm nhân. Nếu đã có rồi thi đừng vì bất cứ lí do nào mà bỏ con minh ca. Đứa trẻ ko có lỗi. Các li do chẳng co li do nào cho hành động nếu nhu phá thai cả. Hãy là người mẹ có trách nhiệm với chính bản than mình. Hãy để đứa trẻ được nhìn thấy ánh sáng. Nếu bạn bỏ con bạn sẽ gánh nghiệp ca đời.
11/29/2019 12:11 Trả lời
Hạnh phúc của m,nếu m cảm thấy dc hạnh phúc từ người đó thi m cưới chứ ba mẹ m cung ko ép m bỏ cháu đau,nhung trể kinh cung chua chak là có thai mà do suy nghĩ nhiu cung gay trể kinh m cứ thử di đã
Có thai thì 2 đứa có xac định cưới k? Xac đinh cưới thi xin phép bme cưới thôi. Luc đâu se phan đối, co la mắng nhưng đó la điều bthuong. Bme nao cung thuong con, sẽ đồng ý thôi. Sau nay sướng khổ gì bạn phải chịu, đừng về kể lể la dc
Nếu thực sự có. Phải làm thế nào thì phải hỏi hai bạn và gia đình hai bên ấy. Chứ mn k trả lời đc đâu nè
Có thai đang là mơ ước của rất nhìu chị e ờ đây đó e, nên nếu lỡ có thì cố thuyết phục gd e thử, rồi báo ngay cho bạn trai cưới nè
B nói chuẩn lắm,mình mong con gần 2 năm,tháng này trể 2ng,thử vạch mờ mà cứ sọ dương tính giả đây