Con gái con dâu

Con gái ngta k chào hỏi thì k sao. Con dâu lỡ k chào 1 câu là bị chửi ngay

3 47

Thảo luận

Chuyện bt nhà nào cũng vậy mom ạ. Mom cứ bơ đi mà sống, họ đối xử với mình sao thì con gái họ bị đối xử y hệt như vậy thôi ah, đời có luật nhân quả. Mom cứ làm đúng những gì cần làm. E hôm nào thích thì chào vợ chồng bà chị ck, ko thì e cũng chẳng chào. Bởi vì nó đến nhà mình nhờ vả cơ mà, nó ko có quyền trách móc mình. Bố mẹ ck e thì chưa bao h e thấy cằn nhằn e về việc chào hay ko, bởi vì e đi đâu cũng chào hỏi thưa gửi ông bà đàng hoàng
12/03/2019 17:12 Trả lời
E thì mệt óc lắm Lớn rồi mẹ ck cứ như e trẻ con ấy Achi vào nhà là cứ hỏi mình chào chưa Váng cả đầu Hôm bảo ck e là k hỏi à Ck e cáu bảo mẹ làm như con trẻ con ý mà mấy ch đấy cũng hỏi
12/03/2019 17:12 Trả lời
Dở hơi mom nhỉ
1 2 lần k sao Đây cứ ai vào cũng hỏi vậy Phận dâu nên cứ con hỏi rồi mẹ ạ Chứ thật ra thấy nó rồ nắm
Khac mau tanh long mà mom
12/03/2019 14:12 Trả lời
còn minh thì khi k co mặt con gai bà ở đó thi ba rat vui vẻ voi minh hỏi tum lum. ma co con gai bà ở đó la y nhu rằng can gi lắm mới hoi minh va thai độ khac hẳn mình để ý lần nao cũng v kkk. thay thật la hài thế nên là vk ck minh ra rieng cho bà ở voi nó đi. chứ nhìn mặt nó riết chắc.... kk. hắc ám dễ sợ
12/03/2019 13:12 Trả lời
Ẩn danh mom có nhà rồi đi ở riêng đc thì sướng. Đây mình làm j có chả lẽ đi ở trọ
Ẩn danh luc đo ck minh đau tranh đã đời đó mom. sợ minh ghet r bỏ đi luon ak. tưởng ngich gia đinh lun ak. ma gio bth rồi. me ck lo tui minh lắm lun. có 1 minh ck minh ctrai ak. ngi tội nghiệp ck
Đr mom con gái họ đi đau ko chào hỏi thì ko sao mình đi về ko chào thì mệt đo
12/03/2019 13:12 Trả lời
Vâng mom mình vẫn chào. Đợt này con nhà mình nó hay theo khóc nên bà bảo k phải hỏi cứ lặng yên làm j thì làm k nó khóc nên có hôm mình k hỏi để trốn nó thế là ông nói
Mom ức chế làm chi cho mệt,chuyện vậy đa phần nhà nào mà chẳng có
12/03/2019 11:12 Trả lời
Uk mom. Giải tỏa xì trét tí
Chào nhìu khi hok biết điếc hay bơ hok nói gì cơ [11][2][2]
12/03/2019 10:12 Trả lời
Mom giống e vậy, e chào hỏi bố ck mà ổng cũng chẳng à ừ gì, nhiều khi nghĩ ổng ghét mình hay sao mà vậy. Nghĩ hoài rồi chán, kệ mặc ổng, việc mình chào cứ chào
Ko bao h có công bằng đâu m
12/03/2019 08:12 Trả lời
Uk mom. Để ý chấp nhặt từng câu từng chữ
Ẩn danh có lẽ thử thách dâu mới thôi cố gắng sau sẽ ổn dần
Còn bà mẹ chồng mình chào còn không trả lời nữa chứ
12/03/2019 05:12 Trả lời
Kakakaka. Sao giong the nhỉ. Zui thi uh, buon k thèm nhìn
Bố ck mình trước cũng thế chào hay xin phép đi đâu k bgio trả lời. Giờ có con nhỏ nó thấy mẹ là khóc theo nên mẹ ck bảo đi đâu làm j cứ lặng yên đi k nó thấy nó khóc thế là có hôm đi làm về k chào mà đi lên phòng ngay bố ck trách nói ầm nhà lên
Mom ơi con của ngta mới là con. Mk như của nợ sâm soi suốt ngày m ah. Mồm xem dâu như con gái nhưng con gái nhà ngta chứ ko phải con gái của mẹ ck
12/03/2019 01:12 Trả lời
Ẩn danh có chiêu hết đó m ơi. Nếu bả nói vs m vậy khi bố ck nói bả phải nói đỡ cho m. Đằng này im lun. Mẹ ck mk mà thấy vck mk ko hòa thuận thì vui lắm cười hô hố
Trương Ngọc bà cũng nói đỡ nó còn phải trốn con nhưng ông vẫn nói