Vừa gánh nỗi đau mất con vừa nhìn ck điên loạn

nổi đau mất con e đã chấp nhân dược thì giờ ck e k chịu nỗi đau đó mà thành ra loạn tâm trí,thai k pt nưa giờ vào viện lấy ra nhung a k cho di.de lau trong tu cung cung k duoc,nhưng a suốt ngày đụng tới là la toán lên con vẫn phát triển bình thường k tin mấy ông bs già đó,giờ a nhốt em trong nhà k cho e vào viện bảo nhốt em tới đẻ k di kham gi nua,k cho e ra ngoài nửa bước.nhìn mặt a nổi điên e phát hoảng lên.nhìu người chọn cái chết ta k hỉu thì trách họ nhưng có nhưng lúc chết đi mới nhẹ nhàng.

7 144

Thảo luận

Thuong mom quá
12/07/2019 23:12 Trả lời
Bị 2 lần rồi vậy vc m có đi khám gì chưa, vì có thể trứng hoặc tinh trùng bị khiếm khuyết dẫn đến thai ko phát triển đc dẫn đến xảy thai tự nhiên hoặc thai lưu đó m
12/07/2019 22:12 Trả lời
Thương m
12/07/2019 22:12 Trả lời
M nhờ người nhà khuyên ck giúp m đi. Cố lên nha m. Chúc vc m khỏe mạnh!
12/07/2019 20:12 Trả lời
Tội vk ck m.sảy nhìu lần zay thì khó khăn thiệt ak m.giờ trước mắt m fai lo cho bản thân trước đã
12/07/2019 20:12 Trả lời
Ko có người thân can thiệp sao m.vk ck m có hiếm muộn con ko mà ck m lại tới mức đó zay.m nhờ mọi người can thiệp chứ để lâu hại cả m đó
12/07/2019 19:12 Trả lời
minh sảy mấy lần rồi,lần này a cứ hi vọng,mấy lần trước thấy vk đau nên lần này ổng tin sẽ k sao nữa.2 vạch chưa vui đuọc mấy ngày thì tai hoạ ập tới nên sốc,chính e còn không khóc được còn muốn ngĩ quẩng.mà cố gắng bình tĩnh.2 vk ck mình yêu nhau lắm nên cung mong con. giờ bị vày cung k biết tưowng lai sao.
Ck e cũng đang như v. Nhug k loạn. Bảo mai đi uống thuốc lấy thai ra mà tội ông quá
12/07/2019 19:12 Trả lời
ck mình cứ vẫn tin con còn phát triển muốn kéo dài thời gian,nhìn ck mà đau lắm .
Ẩn danh ck e co khác đâu. Ông bảo con còn khỏe lắm. Đang lớn trong bụng mẹ đó. Đi khám xong có kq ông còn bảo e là thoo cả nhà mình về đi. Đi nhiều con mệt [6][6][6][6]
M đừng bi quan wa cố gắng lên
12/07/2019 13:12 Trả lời
vâng cám ơn m!
tren đời nay co nhiều ng cung nhiều noi đau lam. minh voi chồng trai qua nhiều vat va den 10 nam moi dc cuoi.cuoi gan hai nam moi co bé.mình thi mất con khi sinh ra ko duoc một lần nhin mặt con nua. mà cả hai bé luon. Nho vo chồng cung đong vien nhau co gắng ko thi minh da nghĩ theo con luon roi. co len mom oi
12/05/2019 17:12 Trả lời
cám ơn m,vk ck e đã chấp nhận nỗi đau nhưng nhìn ve phía trước tương lai thật mù mịt m ơi.e muốn chết đi để chấm dứt cái khổ ải này.
M nói ng nhà khuyên ck m trấn an cho ck đỡ sốc,rồi nhờ ng nhà đưa m đi viện khám khám sớm giải quyết sớm mình để lâu sẽ ảnh hưởng nhiều hơn,mình cũng đã từng bị từng sốc hên là gd ck vs ck cũng tâm lý k là lúc đó mình k biết sao nữa,rồi có lại mình sinh bé được 6w rồi
12/04/2019 22:12 Trả lời
m thật may mắn,minh k biết có cơ hội mang thai nữa k m à,cuộc đời thật bất công.sống tốr oing trời cung đày đoạ mình,