Hix.

Buồn quá mấy m ạ.e vs ck cưới nhau mới 2tháng mà ck e lơ e quá. Khoảng nữa tháng trở lại đây ck e dường như không có cảm xúc gì vs e nữa hay gì á.e nằm phơi phới đó mà ổng chỉ ôm cái oy ngủ thôi.e có sờ vuốt mà cậu nhỏ lên vài phút oy xìu à.có hôm e sờ suốt ổng nói e trèo lên người ck đi oy e tự làm lun.e lén kiểm tra dt thì e thấy ck e coi phim xxxx hằng ngày lun ạ.vs cả tháng nay ổng đi làm đêm.có phải ck e đã chán zk hay sao vậy mấy m.nhu cầu e cũng hơi cao cứ vậy suốt e không chịu được mấy m ạ.nhưng e cũng k biết làm sao nói chuyện thẳng thắn vs ck cả.hix

8 128

Thảo luận

Ck mk cũng z.cũng nhột nhưng mk vẫn lm tới cho phấn khích
12/25/2019 21:12 Trả lời
Ck mình cũng hay nhột, càng ngột mình càng làm tới cho giãy nảy lên, cũng vui mà. Chứ cứ im im là hỏng ấy
Hay yếu nên ngại mom. Mom thử làm cho chồng xem ông có thôi tự xử không
Hi.ck e nhột lắm m ạ.k đụng vào người ổng dc.nên e chả làm dc j.mà ổng cũng chẳng làm j cho e lun.
2 vkck nói vs nhau đi mom.lm mới đi xíu.dạo đầu lâu nè
12/25/2019 20:12 Trả lời
Hi.khổ cái ck e nhột lắm m.đụng dô người ổng k chịu dc.
Có khi nào tự xử đến mệt kg muốn đụng vào vợ nữa kg nhỉ,lo mấy ông này lắm ấy ạ
12/25/2019 12:12 Trả lời
Ẩn danh haha,cứ phải hỏi thật thật giả giả nư thế mom ạ
mẹ cu Min🐣🐣 hi.dạ m nè.nhưng hỏi ổng cũng im im á m.nhiều lúc e kệ ổng lun
Khiếp
12/12/2019 12:12 Trả lời
Làm đêm đa phần đều mệt mỏi lắm mom Hay là mom thử các cảm giác lạ mới mẻ xem
12/12/2019 12:12 Trả lời
Ẩn danh chồng em ổng kh biết nhột, ổng kêu càng sờ càng phê. Con 5m nay đêm nào con ngủ xong ổng cũng xin làm cái r mới chịu ngủ, có khi gần sáng còn đòi nữa
Mẹ Cua 🦀 😃zay là hp oy đó m .ck e nhột ghê lắm m.k làm j ổng dc, ổng cũng chả làm cho mình.
Mới cưới mà ít vậy m. Hai vc m quen lâu chưa?
12/11/2019 23:12 Trả lời
Ẩn danh chắc mua tinh chất hào hoặc bồi bổ thêm xem cải thiện ko. Lúc mới cưới vc mình ngày nào cũng đều đặn, tới hơn 1 năm mới bớt giờ còn tuần 1 lần.
Ẩn danh dạ.e đang cho uống lòng đỏ trứng vs mật ong kết hợp vs ăn uống thử coi sao đây m
Vk ck mới cưới mà đã nv rồi á
12/11/2019 18:12 Trả lời
Ẩn danh m bị nhìu lần luôn mom ạ.đến lúc tỉnh dậy k nhớ j
Mẹ ❤ Tôm hi.e thì mơ mà toàn hụt k à m.
Lm đêm mệt mỏi ấy Mom ơi, trước ck mình cũng z chứ ji,mom cho ăn thêm giá,thịt bò, lòng đỏ trứng gà pha mật ong,khỏe thì ck Mom lại bt ấy mà =]]
12/10/2019 17:12 Trả lời
Ẩn danh đc ma,ko lm đêm nữa là khoe ngay thui,ck mình cũng từng z nên mình biết.
p_84909088xxx e bắt nghỉ bữa h oy í.mà giờ e thì cứ cách ngày e lại đi làm đêm 1ngày nữa chứ 😄