Khô hạn

Các mom ơi. Em sinh nay được 6tháng rồi , hiện tại e có hứng thú lám với chuyện ấy . Chồng đòi hỏi mà em khô kinh khủng mãi chả ra tí nước nào. Riết mhư vậy rồi ck cũng chán các mom ạ . Em phải làm sao để khắc phục tình trạng này ạ ???

0 12

Thảo luận

em cảm ơn các mom đã chia sẻ ạ
12/10/2019 17:12 Trả lời
Sinh xong dễ bị viêm rồi dẫn đến khô hạn e đã từng giống m. Đi bao nhiêu bs bao nhiêu đơn thuốc vậy mà k hết. May mắn là đã tìm ra được loại vừa khít vừa hồng giờ ck mê luôn
12/10/2019 14:12 Trả lời
Mỗi sáng đi chợ mua sữa đậu nành về uống, ra tiệm thuốc làm hộp vitaminE về uống nữa vừa đẹp da vừa hết khô hạn
12/10/2019 14:12 Trả lời
Do thay đổi nội tiết ấy. Bạn dùng thử gel bôi trơn xem. Nhà m đang sài vừa dưỡng giảm thâm bím lại có thể dùng làm gel bôi trơn luôn
12/10/2019 13:12 Trả lời
Mình trước cũng hay khô hạn qhe xong là đau rát nói chung vợ chồng mình làm theo kiểu như cầu sau này mình nghe giới thiệu cái bọt biển rửa vùng kín thấy vậy mua về dùng thì mình thấy có hứng và ck cũng khen và ko bị khô hạn nữa quan hệ tình cảm vô cùng mình mới dùng 2 chai thôi giờ có bầu luôn rồi vẫn đang dùng đây.
12/10/2019 13:12 Trả lời
Mom ơi cho.mình xem chai ấy thế nào vs ạ mom.mua ở đâu ạ
Bạn vào Facebook của ban này nè
Dùng gel bôi trơn
12/10/2019 12:12 Trả lời
Mẹ nó uống nhiều sữa đậu nành vào nhé. Nhân chứng sống đây luôn k phải nghi ngờ đâu
12/10/2019 12:12 Trả lời
Sữa fami ấy ha mom
Ẩn danh ko, đậu nành tươi ngâm nước cho mềm ra, rồi làm sạch vỏ. Sau đó xay lọc lấy nước nấu lên uống. Hoặc là mua ở chợ cũng được nhưng mua thì nó loãng, ko được như mình làm
Tâm trạng thoải mái . M uống nhiều nước và ăn nhiều rau . Có dk thì m mua diệp lục collagen uống thêm vào là ok
12/10/2019 10:12 Trả lời