Apple watch

Mình ở nhà chăm bé cả ngày nên đt toàn để chế độ im lặng ai gọi cũng k biết nên mình định mua apple watch s1 thôi mà không biết nó có như ip đời cũ quá thì chạy không nổi không cập nhật ios được không mom nào có kinh nghiệm về cái này giúp mình với ạ

0 23

Thảo luận

Thêm 1 tí nữa mua S3 đi mom. Hoặc S4 của ai cần thanh lý lại í. Chứ bỏ ra gần 3tr mua S1 hơi đắt
12/11/2019 02:12 Trả lời
S3 5tr mấy lận mom bỏ ra 3tr là mình thấy nhiều rồi á. Hic. Mom dùng cái này chưa ạ. Không biết nó có phải chạy theo như iPhone không nếu không mình mua s1 cho rẻ mà nhìn nó cũng giống nhau
Ẩn danh đúng là ngoại hình nhìn giống nhau. Nhưng m nghĩ S1 như nokia cùi bắp, còn S3 trở lên như đthoai màn hình cảm ứng. M tham khảo thêm trên youtube về tính năng của apple watch các dòng để có quyết định đúng đắn hơn. Vì hàng điện tử nên mua loại hợp túi tiền & còn phải là dùng được nữa. Chứ sau này ios càng nâng cấp càng cao, là S1 khỏi xài luôn. S4-5 thì mới, còn S3 là hợp túi tiền rồi m ơi. Mua dòng cũ quá về xài chán bỏ phèo à. Mấy dòng sau này tân tiến hơn nhiều thứ. Khi mua về mà m tìm hiểu và so sánh S1 với các dòng sau, là m chán S1 liền.
Bất tiện lắm mom mình có cái seri 4 tính bán lại đây.
12/10/2019 21:12 Trả lời
Mom noi cũng có lý. Thôi mình đeo cái vòng đeo tay để nó báo có cuộc gọi là cũng được rồi nhỉ
Ẩn danh đúng r mom. Hehe mua kia phí tiền mà chả có ích lơij gì
Hình như cái nay đâu còn bán đâu mom
Đúng rồi mom ttdd với fpt ngừng kinh doanh rồi mình định kiếm ở ngoài mua cũng đang lăn tăn k biết mua ở đâu hành đúng chất lượng nữa
M dùng để nhận trả lời tn, cuộc gọi hay chỉ dùng để biết có ng gọi hay nhắn tới thôi
Ẩn danh apple watch nghe gọi dc tiện nè m, nó nhiều loại nhiều giá lắm. Cái này cũng đẹp nè.
Jane cái này rẻ nhất luôn đó mom
Nếu chỉ để nhận cuộc gọi.tn thì em này quá tốt
Có bị chậm k mom? Với lại lỡ ip cập nhật lên ios cao nó có kết nối được nữa k mình sợ vấn đề đó đó