Ở viện mà vô ý thức

Đùa chứ ở phòng đông ng mà ý thức đéo có mệt lắm luôn ý. Bực mình lắm ý. Nói ra thì cãi như chém chả,m thì k muốnmất lòng nhau,nói ra mà có rút kinh nghiệm đâu.ý thức k bằng con dĩn

1 15

Thảo luận

Đùa chứ nhiều người ý thức để quên ở nhà hay sao ấy, hôm trước mình 31 tuần cũng phải nằm viện 1 tuần, người thì đông 3 bà bầu nằm 2 giường, có một nhà thằng ck cũng leo lên giường hai vc nằm ôm nhau, thành ra con bé cùng giường nó bị rỉ ối mà phải nằm giường gấp ở lối đi. Sáng mai mình dậy thấy nó nằm đấy mới thấy nó nói em nói bóng gió mãi mà ông ck không chịu ra. Nó hiền chứ phải mình mình chửi thẳng vào mặt luôn
12/26/2019 10:12 Trả lời
M chửi nhau m chụi thôi
Kkk trc c cũng thế lần 1-2 nhắc nhở mấy con xúng xính vô thăm bà đẻ mà ăn mặc như đi diễn xong phòng toàn e bé mới sanh vô nc cười rồi để chuông đt c nhắc luôn sau ghét gọi bảo vệ vì mình ở dịch vụ mà có gì cứ báo bảo vệ vô đuổi ra hết cho vừa
12/26/2019 10:12 Trả lời
Khủng Long nói chỉ đc 1 lúc c ạ
Hoa Ngọc Lan e nói r nhưng ở đây ng ra ng vào suốt ý
Mình cũng bị nè mom, bà nội chồng nằm bv tỉnh mình mang cơm vào và quần áo đang lay quay đt kiếm phòng nên mình để giỏ cơm lên băng đá cái bị 1 chị kia la nói 2 băng ghế của chỉ kg đc để đồ lên, đi chổ khác đi r liếc mình trông khi mình bụng bầu tay xách nách mang, mà băng ghế chung chứ có phải của nhà chỉ í đâu, tức ghê luôn
12/26/2019 08:12 Trả lời
Nhìu người vô duyên vãi ra ý.
Căng vậy mẹ bầu
12/26/2019 08:12 Trả lời
Đã vậy còn bật nhạc oang oang ý.m nghe thì đeo tai nghe vào ai cấm.đằng đây lm như mỗi nhà nó có sdt ý