🍃 Mặt nạ saffron YSL xứng đáng điểm 10 cho CHẤT LƯỢNG và HIỆU QUẢ TỐT 🍃

🍃 Mặt nạ saffron YSL xứng đáng điểm 10 cho CHẤT LƯỢNG và HIỆU QUẢ TỐT 🍃 💦 Aaaaa….Mình chỉ muốn hét lên là mặt nạ ngủ nghệ tây phiên bản mới của YSL dùng cực sướng, cực dễ dùng. Không chỉ tốt hơn phiên bản cũ mà mình còn cảm thấy tốt hơn tất cả các mặt nạ ngủ đắt tiền mình từng yêu thích như Lamer, Niance, v.v... Mình sẽ đưa nó lên TOP 1 trong các em mặt nạ ngủ của mình. 💦 Mình có trọn bộ các dòng saffron mới được nâng cấp này. Trong đó kem mắt và serum rất tốt, kem dưỡng hơi nhờn một chút, sau khi thoa kem có một chút dầu trên da, trải nghiệm cá nhân mình là trung bình. Và một trong những điều tuyệt vời nhất là mặt nạ ngủ này! 💦 Packaging của em nó giống với packaging của kem dưỡng da, chỉ có thể phân biệt được nhờ nhãn dán dưới đáy chai. 💦 Kết cấu: Chất kem khác một chút so với kem dưỡng, kem có thể được nhìn thấy bằng mắt với cảm giác nhờn, trong khi mặt nạ ngủ thì hơi mousse xốp một chút. Sau khi đắp mặt nạ này lên mặt, bắt đầu có cảm giác giống như mousse. Massage nhẹ xong sẽ giúp da trở nên rất ẩm và cực kỳ tinh tế. Da có cảm giác như được bọc trong một lớp kem mềm và cực thích hợp dùng vào mùa khô 💦 Cảm giác cực kỳ an toàn khi dùng trên da, suốt quá trình sử dụng kem có thể phát huy hết tác dụng. Về mặt hiệu quả thì làm cho mình ngạc nhiên hơn, sau khi dùng xong da siêu mịn siêu trắng, cực kỳ tinh tế. Hiệu quả hồi phục đến mức mà những sản phẩm cao cấp như Lamer cũng khó mà đạt được. Mỗi lần dùng đều có cảm giác da mình thay đổi. Hiệu quả không chỉ tốt hơn 10.000 lần so với kem nghệ của YSL và so với các thương hiệu cao cấp và đắt tiền khác thì mặt nạ nghệ tây đã chiến thắng trong lòng mình, hihi. 💦 Nếu các bạn không tin hiệu quả của em nó thì có thể dùng thử. Lúc dùng xong da đẹp quá thì đừng có la mình làm cho bạn tốn tiền nha ~

3 5

Thảo luận

Loại này đắt ko mua hàng chính hãng ở đâu vậy
01/13/2020 20:01 Trả lời
Hoa cỏ may Mom có thể lựa chọn các dòng trung cấp khác cũng được mà chứ không nhất thiết phải dùng đồ high-end đâu mom.
Mình quen dùng dòng keith