🍃🌸 Góc Review - Bộ sản phẩm trà xanh Innisfree có hiệu quả như mọi người đồn không? 🌸🍃

🍃🌸 Góc Review - Bộ sản phẩm trà xanh Innisfree có hiệu quả như mọi người đồn không? 🌸🍃 Bộ sản phẩm trà xanh này của Innisfree này chắc không còn xa lạ gì với mọi người nữa đúng không?! Mình đã dùng qua loạt trà xanh Innisfree này rồi, nói chung là có tốt và xấu. Hôm nay mình sẽ nói về những trải nghiệm cá nhân của mình về sản phẩm này nha. 🍃 Kem trà xanh: Lần này mình không có mua, khi mình mua cả bộ thì được tặng kèm 1 hộp nhỏ. Độ ẩm không tệ, dưỡng ẩm vào mùa thu và mùa đông chắc chắn là đủ, mùa xuân và mùa hè sẽ không cảm thấy bết dính, hấp thụ tốt. Mình sẽ mua lại, để xem mình thích được bao nhiêu và tương lai em này dùng có hiệu quả hay không. P.S. Mình có làn da dầu, mình hầu như không sử dụng kem cho đến khi da bị khô bong tróc vào mùa lạnh và mình đã biết rằng nó sẽ không tốt nếu không có kem. Nhưng nếu bạn thích nó, hãy nhìn chằm chằm vào một loại kem, chỉ cần thay đổi nó bằng một cái mới. 🍃 Kem dưỡng da trà xanh: Mình đã sử dụng hai bộ hộp này, hộp thứ nhất do mình tự mua và bộ thứ hai do một người bạn tặng nhưng nếu bạn hỏi mình có mua bộ thứ ba không thì câu trả lời của mình là “không”. Bởi vì mình quá mệt mỏi và muốn thử 1 cái gì đó khác. Tuy nhiên, từ mức độ hấp thụ và hiệu suất chi phí, nếu một ngày mình không thể tìm thấy cái khác, mình vẫn sẽ mua nó. Xét cho cùng, nó là tuyệt vời về mọi mặt, nhưng nó được khuyên dùng cho làn da trẻ hơn. 🍃 Chai nhỏ màu xanh: Mình sẽ mua lại chai thứ 2. Mình rất thích nó, việc hấp thụ rất nhanh, giá rẻ mà lại dùng tốt. Nói tóm lại là chai nhỏ màu xanh này dùng tốt thật sự, mình nói thật không thổi phồng đâu. Mình chỉ vỗ nhẹ là hấp thụ, cảm giác làn da sẽ mềm mại và nhẹ nhàng. 🍃 Nước tẩy trang trà xanh: Phải nói thế nào đây ta, mình dùng thì nó ok nhưng khi bạn mình tẩy trang thì bị dị ứng da mặt, nó có thể không dịu nhẹ lắm. Mình cũng đã dùng hết 1 chai và không mua lại nó. 🍃Sữa rửa mặt trà xanh: Tuýt kem siêu lớn rất rẻ, có thể sử dụng trong một thời gian dài. Khi rửa mặt bạn không cần lo lắng vì nó rất sạch, bọt mịn tốt, có thể dùng tay để tạo bọt tốt. Nếu bạn ưa thích giá cả và chất lượng, điều này chắc chắn sẽ làm hài lòng bạn, cái này mình dùng khoảng 6 tháng. 💦 Nói chung bài post này mang tính chất thông thường, những sản phẩm chăm sóc da theo tính chất cá nhân cá nhân của mình. Nếu bạn đang quan tâm bộ sản phẩm trà xanh của Innisfree thì hãy cố gắng đọc nhiều bài review hơn với lại xem bạn thuộc da gì để lựa chọn sản phẩm phù hợp. Có gì thắc mắc về sản phẩm thì hỏi mình nha 💦

1 7

Thảo luận

Lúc m mua 1tr mấy. Da dầu xài k hợp nên thôi k xài. Bỏ cả rồi tiếc ghê
01/21/2020 05:01 Trả lời
Mấy bộ skincare tầm giá bình dân của Hàn mình thấy dùng chơi chơi thôi chứ chả có công hiệu gì cả. Cái này chỉ hợp với mấy bạn sinh viên đang tập tành skincare mà chưa có kinh tế thôi.
01/18/2020 19:01 Trả lời
Thế m dùng loại nào mới ổn
Ẩn danh Mom có thể tham khảo các dòng skincare của Âu-Mỹ ấy, dòng tầm trung hay cao cấp thì mình thấy đều có tác dụng tốt hơn hẳn mấy đồ skincare dùng chơi chơi của Hàn
cho e hỏi bộ này dùng tn ạ loại nào dưỡng da loại nào tẩy trang ạ
01/18/2020 19:01 Trả lời
Bộ này gồm nước hoa hồng, lotion, serum và kem dưỡng, k có tẩy trang c nha, dùng từ trái sang phải
Sữa rửa mặt innisfree mình thấy cũng ổn và đc nhiều ng dùng.
01/13/2020 22:01 Trả lời