Ức quá các m ạ! Không có con thì nói tịt này tịt nọ các kiểu. Tới lúc có bầu đc r thì lại nói sanh con tuổi canh sau này nó hận, đặc biệt là con gái nữa. Ủa mắc cười, đợi năm đẹp đẻ con chắc ai cũng có số hưởng hết r à? Con cái là lộc trời ban, có được con mừng muốn khóc mà hễ gặp mặt là nói chiện tào lao khơi khơi k. Bực cả mình! Người ấy là BÀ NỘI RUỘT của e đấy ạ!

10 56

Thảo luận

[12]vãi cả bà. Biết con nào đẹp nào xấu mà canh. Có con la may mắn rồi ý
01/15/2020 17:01 Trả lời
Đúng r đó m. Con chọn mình chứ mình chọn con đc đâu. Haizz
Trời đất có con la phúc lam rồi con xấu moi cha đẹp
Đúng r đó m. Làm như mình ngu lắm nên lựa năm xấu sinh con.
E gái e canh dần có zì đâu ..Ba mẹ cưng như zì ...dòng họ ai cũng thương ...
Only Love nhà nta có mừng kg hết . H có bé cũng đâu có dễ zì ..Mặc kệ đi m ..Con mình khoẻ mạnh vui tươi vẫn hơn
Con gái mình canh dần luôn đây .
01/15/2020 16:01 Trả lời
Only Love mẹ ck mình cũng tuổi dần , vẫn sướng như thường . Năm nào cũng có người sướng người khổ .
Thóc vì câu chuyện trong xóm có đứa tuổi dần mà k chịu nhìn mặt cha mẹ. Mà đánh sang chuyện của mình đó m
Thế đấy, roi chua có thì hối, có rồi thì lại đòi trai, năm đẹp.... Kệ thôi. Sướng khổ gi cung phai lăn ra mà làm, va ý thức từng đứa nữa. 2 mẹ con cu thoai mai. Bản than mình là Canh Ngọ 1990 đây. Cam ơn mẹ đã sinh ra mình chứ k hề trách gi cả
01/15/2020 16:01 Trả lời
Only Love kiểu k ưng mình nên cứ xoi moi kiếm chuyện vây đó, bơ đi ma sống thôi. Nói thi lại noi dâu hỗn láo. Thôi thì con mình, mình mang, mình đẻ mình nuôi
11*88 dạ. E cám ơn m
Con gái sinh canh phải có hiếu mới đúng chứ...mom sinh canh tý hả mom
01/15/2020 12:01 Trả lời
Mẹ ღ ́乂í ᵯụᵎ࿐ e hong biết nữa. Cũng nge ngta nói thôi à. Tại k thương e nên cố tình nói cho sướng cái miệng vậy mà. Haizz
Only Love e sinh DV 1tr ,phòng 6giuong 100k /ngày. Ăn cơm BV 100k/ngày( sáng,trưa,chiều) chích ngừa con.lấy máu gót chân. Khám tai & tim. Mua thêm vật dụng còn thiếu. Xuất viện là tổng 3tr4. Bảo hiểm hỗ trợ hơn 1tr. Cũng khoảng 5tr á mom
Ui dời, chị 3 mình canh ngọ, tốt nghiệp thủ khoa đại học mở, học lên thạc sĩ rồi cưới ck đẻ con, 2 vk ck giỏi như j lun....niềm tự hào của gia đình.
01/15/2020 11:01 Trả lời
Đâu phải cứ Canh là khổ đâu m. Tại miệng đời họ hay nói cho đã cái miệng họ z mà. Haizzz
Tránh gặp cho đỡ bực mình ak m.miệng ngta mình bịt ko kịp ak
01/15/2020 06:01 Trả lời
Cố gắng tránh hết mức lun ý m!
Miệng đời mà mom. Ko ai tránh khỏi. Vs bà lớn tuổi ko thèm chấp. Cứ làm điều tốt nhất cho con là vui rồi m
01/15/2020 00:01 Trả lời
Only Love chắc bà lớn tuổi lẩm cẩm. Tốt nhất bà sang ko tiếp chào xong thôi
Trương Ngọc hehe. Còn minh mẫn lắm m. Còn đi nói xấu ng# được mà. Tại cái tính người vậy ý. Haizz
Kiểu j cũng nói dc.nên bởi khó mà sống cho vừa lòng
01/14/2020 23:01 Trả lời
Only Love m bơ đi.càng để ý càng mệt thân mà k giải quyết dc j
nhoc nhà mình w nhà bà sát bên nhau. K muốn qua để bị nói vô mặt thì bà cũng sang nói hà m. Cố gắng bơ lắm lun á!