Em bùn quá. Sao Ck e hở tí là nc cọc cằn quạo quọ với em. Hồi đó k có như vậy. Chẳng lẻ sống cùng nhau lau ngày dài tháng là con ngta thay đổi vậy Sao????

1 10

Thảo luận

Nhưng ng nhân là j m biết k.hay nói cái j cũng quạo.rồi m xem trong lúc nc m có lỡ lời j k
01/21/2020 22:01 Trả lời
Ck mình cũng thế đấy m, mình sanh bé đc hơn 3 tháng rồi, thấy ck đổi hẳn tính, cảm thấy giữa 2 vk ck ko còn tiếng nói chung nữa, lúc nào cũng ôm cái máy tính vs đthoai, nhiều lúc nghĩ mình ở vậy nuôi con còn hơn có ck như ko
01/21/2020 22:01 Trả lời
ĐT quan trọng hơn Vk và con c AK...e chẳng làm gì sai. Ck e càng ngày càng ích kỉ và quạo hay nạt hay nhăn nhó khó chịu ra mặt...
ĐT quan trọng hơn Vk và con c AK...e chẳng làm gì sai. Ck e càng ngày càng ích kỉ và quạo hay nạt hay nhăn nhó khó chịu ra mặt...
Nhưng e để ý xem ck nvay nhg có yêu e nua k. Hay là kiểu tíh nthe thui. Ck c thì txuyen nè. Nhưng c thấy bthuog. Quá đáng c mới ns. Vì anh cũg làm kte giỏi, nấu ăn cho chị, giặt đồ làm hết nên c cũg thấy bth e ah. Nh khi đó là cái tính í
01/21/2020 20:01 Trả lời
Dạ Ck e vẫn bt phu em rửa chén giặt đồ giúp em hết đó c. Nhưng e k hiểu sao dạo gần đây a nc với e hay cọc cằn lắm. Nhiu khi lớn tiếng e muốn khóc
Nhật Vy 1994 chắc là ng hay làm thì hay nói í. Chị k làm thì thoi chứ chị làm chị cũg sẽ như anh í. Qtrog em xem bthuog vs mnhay bme hay trog gdih anh í có nthe ko .
Ck mom đi làm xa hay ở gần nhà
01/21/2020 20:01 Trả lời
Gần nhà. Và ở nhà nè mom