Em với anh ấy xxx nhưng có một hôm suất tinh trong ngày hôm sau em không uống thuốc, em sợ sau không có con vì trước em uống nhiều quá rồi, giờ em không uống anh ấy thái độ, to tiếng bắt em..... em chẳng hiểu anh ấy nghĩ gì nữa

2 17

Thảo luận

Xem lại ng iu m đi. Uống nhiều sau này ng khổ là bạn thôi. K đeo bao thì kêu nhịn đi. Biết nghĩ cho mình k k nghĩ cho ny gì hết
01/22/2020 10:01 Trả lời
Kiêu ny m ăn ôc ma kg muôn đô vo nên co thai đo
01/22/2020 10:01 Trả lời
M xem lại người iu m đi ..Muốn chơi mà kg muốn chịu khi có kết quả .mà m kg thương bản thân m thì lấy đâu ra ổng thương ..E cũng qh trc 2 năm nhưng có zết e cũng kg uống Viên nào ..Xài bao kg thì kg cho đụng ..Vừa cưới e dính bầu luôn
01/22/2020 09:01 Trả lời
Uống thuốc nhiều hại lắm đấy m ơi. Có kn còn bị vô sinh chứ k đùa đc. K chịu đeo bcs thì nghie chịch luôn đi. Mà cái kiểu k uống quát tháo thái độ là xác định nó chơi qua đường r. Bỏ sớm đi cho đỡ khổ
01/22/2020 09:01 Trả lời
Kiểu như ăn chơi qua đường ak m Thik Chơi mak k thik lo trách nhiệm
01/22/2020 06:01 Trả lời
uống thuốc tránh thai nhiu ảnh hưởng sk lắm ấy mom nếu iu thương nhau nen kêu dùng bcs k thi mun xuất trong thi phải chịu như ck e trc e k chịu la bcs đến khi tháo ra qh time co bầu r cưới k 1 viên thuốc
01/22/2020 06:01 Trả lời
Hôm nào m thử nói với bồ là e trễ kinh. Nói thử xem phản ứng thế nào. Nếu nói trễ mà a ấy vui đòi cưới thì sau m nói ra kinh r. Còn nói trễ mà bồ giận tìm cách chia tay thì bye bye
01/22/2020 05:01 Trả lời
Mấy thằng như v thì nó chỉ biết sướng cho nó thôi chứ k có ghỉ cho mình đâu b ơi, mình này qen Ck tới cưới gần 5 năm rồi chưa biết viên thuốc ntn, ổng tự xử ên ổng còn k xài bcs, chứ kbh cho mình uống thuốc nói hại lắm, ổng thì thích chơi trần nên toàn tự xử thôi
01/21/2020 23:01 Trả lời
Ny m k nghĩ đến sức khỏe của m. Lỡ m có bầu chắc bỏ của chạy lấy người quá m. Tốt nhất m nên xem lại,dừng lại đúng lúc, đừng để lún sâu vào rồi khó dứt ra m ak.
01/21/2020 23:01 Trả lời
E cũng thấy vậy, chắc ny của chị ấy k quan tâm sức khỏe chị ấy đâu
Vân đúng rồi m. Trước mình cũng qh trước khi cưới, mình bắt đeo bao, ck mình còn bảo có bầu thì cưới, chứ như ny của m này thì xđ k muốn chịu trách nhiệm rồi
Thì a ấy ko nghĩ đến sức khoẻ sau này của m chứ sao nữa. K chịu đeo bao thì cho nhịn đi m ạ
01/21/2020 22:01 Trả lời