Tết của mấy mom sao rồi? Tết của mẹ con em là ngủ và ngủ, hòi ở tp phóng xe chạy vèo vèo, về nhà bị mẹ chồng cấm cửa, sáng ba chồng mua đồ ăn sáng xong chặt dừa cho uống, trưa ăn cơm ngủ tới chiều, chiều dậy ăn xong nằm lăn lóc tiếp, về ngoại chồng cũng kg cho nói xa xôi ngòi xe mệt rồi xuống dưới kg có chổ nằm nghĩ. Sáng mẹ ruột dt nhờ chở đi chợ cũng kg cho đi nói nguy hiểm, kêu chồng mình chở đi, mà mới gần 29w mình khỏe re như bò kéo xe luôn á, mà ôb lúc nào cũng canh me mình, thấy xõ đôi dép lào là chạy đi lấy đôi dép riêng cho mình sợ trơn, về từ bữa 25 kg rửa 1 cái chén, sướng thì sướng mà chán quá các mom ạ, ăn rửng mỡ, thằng cu lên khám chắc bị bs quở nữa rồi 🐭🐭🐭

12 72

Thảo luận

Mình làm nông sáng đi làm, chiều đi đẻ
01/22/2020 21:01 Trả lời
Chag bù cho m mới 8w nghen sấp mặt lại bị cảm.nhờ ba rua hô cái bát cug ko thấy noi gi
01/22/2020 21:01 Trả lời
Hi mom hp qua, mình bầu trai mà thấy bên ck bth chả trân trọng, hay mừng rở gì...ghet gê
01/22/2020 19:01 Trả lời
Ôi tr, bên nhà nội ham con gái mom ạ, 😭😭 cha ck đi cá vs ngta mình bầu gái thua mấy thùng bia kìa mom 😭😭😭
Junn Nguyễn 🌍🌎🌏 hihi nha ck minh ứ biêt thich con gì, mà ghét lắm phân nửa thich trai phân nữa thích gái,
Uồi bụng mom đẹp ghê luôn k có j hết😆😆😍
01/22/2020 17:01 Trả lời
Còn hơn 2th cuối nè mom oi 😭😭😭
Sướng nhất m rồi😍😍
01/22/2020 16:01 Trả lời
minh cũng thế chả đc di đau lm gì ăn rồi nằm coi tivi nay nọ. ma có điều ck minh làm k phải mẹ ck.
01/22/2020 16:01 Trả lời
Ẩn danh v là mom sướng r, vc nhìu thoi gian nè, chồng mình lm gara từ 7h sáng đến chiều, tối khuya gì xe oto ai hư dọc đường đt chồng mình cũng đi luôn
Junn Nguyễn 🌍🌎🌏 ùm đc cái dư dã thoi gian chăm sóc gia dinh ak m. voi làm cho nhà cũng dễ nữa. ma minh sức khỏe yếu k lm đc thấy cũng kho chiu m à. minh mới 22w ak.
Bụng mom đẹp quá .nhìn yêu
01/22/2020 15:01 Trả lời
Còn hơn 2th nữa mom ạ, chắc bà rạn kg tha mình đâu, tay và ngực nỗi gân xanh quá chày tr luôn mom ạ, vai lưng thì mụn, chỉ có bụng và mặt trv láng doooo
Sướng qá chời r m, mình hồi bầu to vẫn nấu nướng , giặt đồ, rửa chén đi làm tới khi sinh luôn nè, ít ai dc bm ck cưng chiều như m á
01/22/2020 15:01 Trả lời
Dạ, ai cũng nói mình chắc kiếp trc tu dữ lm á mom
Chẳg bù nhà e nay 29w chứ mền tự giặc tự phơi, tét nhà đôg xe đậu trog kẹt phải đi dời từng chiếc để chui ra cả nhà k ai đếm xỉa tới,rửa chén phải ngồi ì ạch mà 2,3 thao chén k ai phụ 1 cái....bầu mà như k ai biết á toàn nhờ xách giùm thùng điều còn nhờ bê phụ bao gạo...ui nói chug chán
01/22/2020 14:01 Trả lời
Nghỉ làm đúng 3 bữa la sanh. Tv bầu khẻo di lam lai xe vi vu. Ma hể về tới nha la bame ck cam kg cho kg cho lam gi het...
01/22/2020 14:01 Trả lời
Tâm lý ba mẹ chồng ai cũng v hết á mom oi, thấy vui ghê há mom