Khoe khuyên tay di máy mom. Của cac mom được bnhiu khuyên rồi. 😍của e lúc máy năm trước co di tiệm bấm..về bi đau sưng chảy mũ suốt 1thaq k hết roi ăn lun cái lỗ khuyên rất to..nên thôi tháo ra bỏ. Cũng lì máy lần s lại di bấm tiếp ve lại bi như vây nưa roi thao bỏ...🤣còn này la e so bằng kim voi chỉ ak các mom. K sưng k đau k chảy mũ..4,5ngay co thể cắt cộng chỉ và đeo bông vào.

4 17

Thảo luận

E có 5 cái nhưng bị tit tai 1 rồi giờ đeo 4 thôi
01/22/2020 22:01 Trả lời
Còn mình trc cưới 1 tuần mới đi bấm lỗ đầu tiên, cưới xong tháo vàng cũng nghỉ đeo luôn 🤣
01/22/2020 13:01 Trả lời
💋Mẹ kubin💋 đúng r m, đeo nhìn đẹp hơn, mà trc mình k đeo nên cũng quen r
Annie k deo riet cuq qen gio mà deo lại nge nặng tay voi ngưa nữa
Thời trẻ trâu đi qua để lại bằng này lỗ đây m :)), bắn từ hồi lớp 8
01/22/2020 12:01 Trả lời
💋Mẹ kubin💋 e thấy ko đau nè m. Bắn xong bị hỏng lại bắn lại ấy
Sai Em vâng m, hồi trẻ trâu thì đeo đầy tai ấy, h khi đeo khi không ạ
Trc lúc học sinh tính bấm lỗ thứ 2 mà Mẹ k cho nên jo lỗ có sẵn cũng tịt luôn r m
01/22/2020 11:01 Trả lời
💋Mẹ kubin💋 bấm ngay chỗ sụn có đau k m. Trc mình toàn tự xỏ bằng kim cho bạn
Lucia KO giong nhu máy lỗ kia ak mom nge bấm cái sực qa thốn nhức về nhức 1,2ngay ê ê ngay đo sức dầu vô. Mà e k bit co ai như e k chứ tay e k chịu được cái khuyên của ngta bấm cho mih ak. Hả bấm về sơ nhức k tháo ra la no sưng chảy nước vag..còn chịu đâu chuc tháo khuyên do ra roi ra tiêm mua bông tay khác đeo vô la hêt nhức hêt sưng hêt chay nước. Mà so ra so bằng kim o nhà k đau bằng di tiệm ak mom. Tại so bằng kim o nha có chà nước đá lên tay nên k còn cảm giác dau