MỘT CHAI GEL CHỈ 120K- 500ML 🙏👉 BÁN LẺ 👇#SALEGELRUATAY 💥💥💥 GEL RỬA TAY-NEROTIZER 💰 GIÁ order #120K/ 1 CHAI😚 (500ML)( giá lên như bão,cứ đợt này đến đợt sau là tăng giá một cách ngỡ ngàng.,nên mua được ráng mua liền nha bà con). Lần trước em có nhá hàng, nay chính thức bán với số lượng ít, vì e tìm hiểu thì thấy quá đắt hàng lẫn giá ngoài thị trường bán lẻ😑 Nay em chỉ CÓ SẴN được hơn chục chai đợt này, do công ty không kịp sản xuất cũng như có rất nhiều công ty đặt đơn cả vài ngàn chai.😮(khủng bố điện thoại đặt hàng đóa anh chị em ơi). THÀNH PHẦN : chính 👉Alcoho 96%- sát trùng 99,9% vi khuẩn - dung dịch cồn quan trọng nhất trong mùa dịch cúm #CORONAVIRUS khó ưa lầy lội😷 🚭tránh lửa nha mọi người . 👉Citrus medica limonum (Lemon) peel oi - Tinh dầu chanh tây là chất làm mịn da, kháng khuẩn, và với mùi hương tươi mới giúp nâng cao tinh thần, cho đầu óc tinh táo. 👉PEG 40 hydrogenated castor oil- chất nhũ hóa trong mỹ phẩm 👉Carbomer- chất tạo độ ổn định các công thức trong mỹ phẩm 👉Triethanolamine- chất ổn định pH trong mỹ phẩm, giúp da không bị khô khi sử dụng sản phẩm 👉Nước tinh khiết Tất cả các thành phần đều đã qua kiểm duyệt sử dụng👍 🍋 Trong khuyến cáo của WHO thì ngoài việc đeo khẩu trang (😄 Em sắp bán loại tái sử dụng, không sinh bụi, hạn chế chống thấm nước, bảo vệ môi trường) 👉👉việc sát trùng tay là bước bảo vệ ưu tiên trước mọi hoạt động thường ngày, và sau khi tiếp xúc với các vật dụng công cộng ạ. ♥️ TÁC DỤNG: 💪sát khuẩn tay nhanh 💪bảo vệ hiệu quả và an toàn 💪chứa thành phần cân bằng pH giúp dưỡng bảo vệ da tay không bị khô 🙌 HDSD: Nhấn đầu vòi 1 lần(3ml) vào lòng bàn tay, thoa đều 2 tay cho đến khi khô hẳn, không cần rửa lại nước. ♻mọi người dùng hết nhớ phân loại rác thải tái chế giúp em nhé ♥ORDER = CMT ngay dưới bài ạ. ♥MUA TRỰC TIẾP : tại Hồ bơi cô Ngọc🏊🏊🏊🏊🏊🏊 số đt 0902961240 🏊70 Bà Huyện Thanh Quan, phường 7, quận 3, Tp HCM

1 3

Thảo luận

Giờ mấy sản phẩm như này là sản phẩm hot lắm luôn! Giá cứ tăng vèo vèo
03/16/2020 00:03 Trả lời
Mình bán cũng bình thường mà.hihi
Nin Nin chúc bán đắc hàng nhé mom! Cuối tuần vui vẻ nha mom!